ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Furareta Kanojo คนที่ใช่หรือสิ่งที่ใจต้องการ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2019, 02:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

~MoMo~

โดนรุมแล้วจะยอมมั้ยเอ่ย..

นางเอกนี่ก็นะบอกแต่แรกก็จบ
แต่พระเอกก็ยังยอมข้ามไปได้เนอะ :))​

MooOon

เอาจริงๆจากที่ดู ผมว่านางเอกน่าจะเซ็กจัด เเล้วดันมาเจอพระเอกที่ดีเกินไป

เพราะรักนางเอกมากเลยไม่อยากทำอะไรที่ดูไม่ดี เเต่นางเอกเสือกหอยากโดน

อยากให้เอา เเต่พระเอกมัน ไก่อ่อน เลยโดนคนอื่นคาบไปเเดกๆ เเต่เอาจริงๆ

พระเอกน่าจะขอเอาฟรีๆได้เเล้วมั้ง เเบบไม่ต้องเปงเเฟน เพราะเหมือนนางเอก

มันจะเอากับใครก็ได้หมด เพราะงั้นต้องดูว่าตอนจบพระเอกจะไก่อ่อนไม่เอานางเอก

หรือป่าว จะว่าไปก็เสียด้ายนางเอกนะ หน้าตาดีเเท้ๆ เเต่ดันเอาไม่เลือก -*-

---------------------------------------------------

ไม่ไหว ถึงจะดูจบเเฮปปี้ ก็เอานางเอกเปงเเฟนไม่ไหวจริงๆ ลองคิดเล่นๆ นางโดนเอา

เเทบจะหมดเเล้วลองคิดว่าเราเดินๆอยู่เเล้ว พวกผู้ชายเเม่งชี้ๆมาว่าได้เอาเเล้วเด็ดด้วย

จะรู้สึกยังไง คิดเล่นๆ อยู่ๆถ้ามันเดินเข้ามาเเล้วขอเอากับเเฟนเรา เราจะคิดยังไง เราอาจไม่ชอบ

เเต่เเฟนตัวดีมันอาจเเอบไปเอาลับหลังก็ได้ คนมันเคยมาเเล้ว ทำไมจะมีครั้งต่อไปไม่ได้ ยิ่งใจง่าย

เเบบนี้ยิ่งง่ายเข้าไปใหญ่ เห้อๆ หวังว่าพระเอกมันจะเจอคนดีๆบ้าง ส่วนนางเอกเรื่องนี้ไว้เเก้เงี้ยนพอ

tp3660

ไรท์ครับ "ตูเปย์เป็นแสน แขนยังไม่ได้จับ" ประโยคนี้ โ ค ต ร ชอบมากเลยครับ

สุดท้าย สาวเจ้าก็ค้นพบวิธีตามหา "คนที่ใช่ พร้อมกับ สิ่งที่ใจต้องการ" จนเจอและทำมันได้สำเร็จ
จบแบบ win - win ครับ

worrock1

ผมว่าเเฟนเก่านางเอกต้องออกมาตอนหลังแน่ๆ ไช่จริงๆด้วย

oyoyo

เห็นแล้วเจ็บจี๊ดถึงขั้วหัวใจเลยนะ ที่มารู้ความจริงแบบนี้
แต่ส่วนหนึ่งต้องโทษความอ่อนของตัวเองด้วยแหละที่ไม่ยอมเดินหน้าความสัมพันธ์ให้มากกว่านี้
----------------
หนุ่มน้อยหน้าติ๋มๆ กลายเป็นสายหื่นได้ในชั่วพริบตาเลยนะ
แอบเสียดายแทนเหมือนกันนะ ทั้งที่ตัวเองน่าจะได้เป็นคนแรกและคนเดียว
แต่ยอมรับน้ำใจพระเอกล่ะ ที่ไม่ได้รังเกียจอะไรฝ่ายหญิงเลย

Akira Watanabe

::Crying:: นี่สินะ ที่เค้าเรียกกันว่าดีเกิน  ลุคคุณหนูแต่ว่าเธอร่านเงียบ

::Angry:: ชอบแบบนี้ก็รีบบอกกันเซ่ ไม่ต้องมาแอ๊บ จะจัดให้สามเวลาไปเลย

treerasitnut

เปนผมออกมาจากใต้โต๊ะละ พระเอกอ่อนเกิน ดูแล้วเสียดายแทนนนน

มันออกมาจริงด้วย555 สุดยอด จบสวยมาก พระเอกมันควยใหญ่ นับถือๆ

Pharadorn Kaewsan

ดีเกินไปก็อด น่าสงสารพระเอก

มีของดีก็ไม่เอาออกมาตั้งแต่แรก ไม่งั้นได้จัดไปตั้งนานละ

B&B

ตอนแรกก็ว่าทำไมลายเส้นมันคุ้นๆ

เปิดมาแบบนี้ได้แจมทุกรายแน่นอน อิอิ พอดีตาไปเห็นอ่านเม้น เลยไม่ลุ้นเท่าไร แต่เห็นอีกเม้นที น่าลุ้นแล้วสิ อิอิ

ส่วนมากพระเอกได้แจมทุกราย อยากเห็นเรื่องที่พระเอกไม่ได้แจมบ้างจัง เห็นแต่ได้แจมทุกราย

::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

ทำไมยิ่งอ่านยิ่งเศร้าแหะ เหมือนกับว่าพระเอกมันทำเพราะแค้นที่นางไม่ยอมบอกสิ่งที่ต้องการแต่แรก แถมในตอนจบเหมือนนางจะโดน mind break​ ไปเลยด้วย

แล้วเหมือนตอนแรกนางน่าจะช็อคด้วยที่จู่ๆ พระเอกเปลี่ยนไป และสาเหตุที่บอกเลิกเพราะคิดว่าพระเอกไม่ชอบเซ็กส์หรือเป็นพวกหมกมุ่น​ แต่พอมาเจอพระเอกรุกหนักแบบนี้เลยช็อคไป หลักฐานน่าจะเป็นหน้าที่ 20 ที่นางยอมให้พระเอก เพราะแรกๆ ดูเหมือนขัดขืนเพราะไม่คิดว่าพระเอกจะเป็นอย่างนี้ (ขอโทษที่อินเกินไปครับ)​

ผมงงกับพระเอกนิดนึง มึงหมดไปเป็นแสนยังไม่ได้จับมือเลยเหรอฟ่ะ!!!! สมแล้วที่ถูกบอกว่าเป็นพวกไก่อ่อน แต่น่าจะเป็นมุขสินะครับ เพราะเปิดมาก็จูบแล้วนะ

ผมผิดเองที่ใส่คำนี้ พระเอกใสจริงๆครับ ไม่ได้พูดอะไรแบบนั้นหรอก รักจริงดูแล แต่ที่เปลี่ยนไปคงเพราะทำใจได้+เปลี่ยนตัวเองเพื่อทำตามความต้องการของเธอ

ขอบคุณ​ครับ

ปล.หน้าสุดท้ายพระเอกโคตรหน้ากลัว แถมนางก็โดน mind break​ ไปจริงๆ

แมงโก้ส้นตีน

ไก่อ่อนก็งี้ล่ะนะ ได้แต่แอบดูไป ให้เธอสนุกกับดุ้นหลากหลายอันแทน แถมท่าทางจะชอบซะด้วยนะนั่น  ::Evil::

อ้าว พลิกซะงั้น อาจารย์ท่านนี้ชอบเขียน NTR ด้วย, เอ๊ะ หรือว่าจะ NTR พลิกกลับไปกลับมา

Mumei Otoko

เวรแล้วไง สงสารพระเอกจริง สุภาพก็หาว่าไก่อ่อน  ::Horror:: เปย์เป็นแสนไม่ได้แม้แต่จับ หรือว่ากากเองหว่า ::Punch::

Edit:แย่งกลับมาได้ซะงั้นอะ ::Suffocate::  เสียดายซิงแฟนสาว แต่ก็ยังดีที่แย่งกลับมาได้ แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงอนาคตจะจบสวยไหมเนี่ย  ::Doubt::

joulez

Sex จัดจริงๆ คนเดียวเอาไม่อยู่แน่นอน จะโดนลงแขกยังไม่หวั่น พระเอกเราจะทำงัยล่ะทีนี้

ผมชอบว่ะ พระเอกแม่งใจมันได้ ซิงหรือไม่ซิงเขาไม่คิดมากกันแล้ว แต่ต่อหน้าต่อตา ต้องยอมใจ แถมเปลี่ยนเป็นอีกคนที่นางเอกชอบ

บทดี แปลได้เยี่ยม อ่านสนุกได้อารมณ์ เรื่ิองนี้ถือว่าเด็ดสุดๆ ห้ามพลาด ขอบคุณผู้แปลครับ :)

ขอบคุณเช่นกันครับ ผมดีใจนะที่มีคนเข้าถึงอารมกับบทของตัวละคร เพราะบางทีเวลาแปลผมก็สะใจเหมือนกัน

tamama

ไม่น่าเลยได้ของดีแต่ใช้ไม่เป็น

ปล พึ่งใช้เป็นตอนสุดท้าย - -