ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Furareta Kanojo คนที่ใช่หรือสิ่งที่ใจต้องการ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2019, 02:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

janara

yopern

เจ้าโยชินากะก็เป็นประเภทคนเรียบร้อยเป็นสุภาพบุรุษ ที่บูชาความรัก แต่อ่อนด้อยในเรื่องความจัดเจนทางเรื่องเซ็กซ์
มิกิ ภายนอกเหมือนเป็นผู้หญิงเรียบร้อย แต่ในใจมีความต้องการเรื่องเซ็กซ์ตลอดเวลา สองคนนี้ไปด้วยกันไม่ได้น่ะถูกที่มิกิพูดแล้ว เมื่อมาเห็นแบบนั้นอาจจะรับไม่ได้แต่ สุดท้ายก็ขอแจมกับเขาเลย จะได้สมหวังทั้งสองคน

edit อ้าวเป็นงั้นไป เจ้าโยชินากะกลายเป็นหื่นตัวพ่อไปแล้ว ตกลงว่าชอบแบบนี้ทั้งสองคน

elviswhat

จริง ๆ เรื่องแค่นี้บอกกันยังจะดีกว่าหรือไม่ก็อ่อยหน่อยก็ได้มิกิจัง กลับกลายมาเป็นหนังคนละม้วนเลยแบบนี้โดนโฟร์ซั่มซะแล้วสิเนี่ย

โอ้ว ถ้าแฟนเรามาทำแบบนี้ผมคงหัวใจสลายเลยละ แค่เปิดทางมาผมก็พร้อมจะสนองแล้วครับของแบบนี้ ... ถ้าได้เจอแบบนี้นะครับ 555

Loligod

เป็นคนดีเกินไป แปลว่า ญยังไม่เปิดใจสินะ

พระเอกเรา แตกสลายแล้วสินะ เป็นใครก็คงเป็นหมด

Alan Sarius

เด็กติ๋มเจอสาวแอบร่าน 5555 ถ้าไม่จับกดตั้งแต่แรกก็สมหวังแล้ว

เหมือนไอ้หนุ่มเข้าสู่หนทางแห่งความมืดเลย เจ้าต้องต่อต้านสิไม่ใช่เข้าร่วม!!

nekki

มาบอกว่าดีเกินไป ถ้าอยากก็บอกกันดีๆก็ได้ไม่ใช้บอกเลิกกันแบบนี้ไปเลย แต่มองอีกมุมนึกก็แฟร์ดีอยู่ถ้านางเอกร่านอยากโดนรุมโทรมขนาดนั้น เลิกกับพระเอกไปก็ดีแล้ว

สรุปว่าเป็นแผนของนางเอกรึ อย่างที่บอกขอกันดีๆก็ได้ไปให้คนอื่นรุมทำไม

ensd-07

พระเอกดีเกินไปไม่เอาสักที เจอเลวๆๆเข้าไปติดใจเลยสิครับ 2 วันชวนเอา อะไรกันนี้

กลายเป็นพระเอกจับเย็ดจนไม่มีเวลาไปเย็ดกับคนอื่น แบบนี้โดนไปกี่น้ำละคร้า

niceanglev

กรรม พระเอกอ่อนซะงั้นอะ เปย์เป็นแสนได้แค่จับมือ จูบลูบคลำเกิดอารมณ์ก็พาเข้าโรงแรมได้แล้ว

edit เซงตรงที่อดเปิดซิง แต่บุกเข้าไปปล้ำก็ใช้ได้อยู่ รู้ตัวช้าไปหน่อย

bunyawatbun

kate999

mindza2212

พระเอกมันก็ช่างอ่อนแอซะเหลือเกินยังดีนางเอกบอกเลิกไม่แอบทำลับหลัง

ชอบแบบนี้ก็น่าจะบอกตั้งแต่แรกพระเอกคงคิดในใจทำเป็นสุภาพบุรุษมาตั้งนาน

pamaaeng

แนว NTR ซะด้วย

แฟนทิ้ง เพราะดีเกินไป
ไม่ยอมเย็ดเสียที

::Crying::

เชี่ย ... จิต พอกันเลย
ตัวผู้หญิงก็ร่านหาควย ตัวผุ้ชายก็ดันชอบเย็ดต่อจากคนอื่น

สมกัน จริงๆๆๆ

Flare cnx

อย่านะๆ แค่เห็นภาพนางเอก ก็ไม่อยากเดาแล้ว
เฮ้อ ไม่รอดจริงๆ ชีวิตจริงก็เคยรู้เห้นมาบ้าง สำหรับสาวๆ หน้าตาดีมากๆ แต่ไม่ทันเล่ห์เหลี่ยมทรชน

tanawichar

เข้าไปร่วมวงสิ พระเอกอย่ามาทำตัวแบบนี้กล้าๆหน่อย

หลังจากก็ไม่ต้องเปเงิน แล้ว555เปอย่างอื่นแทน