ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Furareta Kanojo คนที่ใช่หรือสิ่งที่ใจต้องการ [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2019, 02:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ณัฐวุฒิ ก่อเกิดบุญ

เรียบร้อยไปก็อดแดรก ทำหื่นใส่หน่อยนี่ได้จัดหนักเลย

edit นางเอกหื่นขนาดนี้ ดุ้นเเียวจะตอบสนองพอหรออออ ... อยากเสนอตัวไปช่วย 5555

l3al3yl3ell

ผมว่าพระเอกมันไก่อ่อนไม่รู้ว่านางเอกต้องการอะไรและชอบแบบไหนเลยโดนคาบไปแดรก

พระเอกแมร่งเกรียนแตกเย็ดจนลืมโลก

ปฏิภาณ ครับ

สงสารพระเอก คนดีไม่มีที่อยุ่ 55

พระเอกเป็นบ้าเฉยเลย น่าสงสารทั้งคู่

solomon1977

น่าสงสารเปย์เป็นแสนแขนยังไม่ได้แตะเป็นผมเปย์สามพันที่อ่างดีกว่า

edit  นึกว่าจะจบแบพระเอกผิดหวังซะอีกแต่จบแบบนี้ก็โอเคแต่พระเอกก็บื้อเกินนางเอกก็ไม่น่าทำแบบนี้แค่อ่อยซักนิดยั่วซะหน่อยพระเอกก็กระโดดใส่แล้วถ้าเป็นชีวิตจริงใครมันจะรับเรื่องแบบนี้ได้ครับเนี่ยเห็นแฟนตัวเองไปโดนรุมฟาดแบบนี้รับไมไหวกระเดือกไม่ลงครับ

zero21

ลายเส้นคล้ายๆ พระเอกที่ไปหลบซ่อนในตู้เลย และก็ปวดตับเหมือนกันด้วย อย่างว่า บางทีแสนดีเกินไป ผู้หญิงก็ไม่ชอบเนอะ

โอ๋ดีนะ ยังไม่ปวดตับมากนัก ทำช้ายังดีกว่าไม่ได้ทำสินะ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

wangdora29

เสียเป็นแสน แขนไม่ได้จับ เสร็จไอ้หนุ่มผมยาวหมด สงสัยถูกรุมแน่เลยครับ

สุดยอดครับ พระเอกดีมาก สามารถทำให้นางเอกติดใจได้ อยากเห็นตอนพระเอกเอาคืนโดยไปเอากับแฟนไอ้พวกนี้ครับ

B6105280

เด็กเรียนมักจะเก็บกดต้องความต้องการทางเพศสูง

Edit เรื่องนี้ยังดีที่พระเอกยังได้กับนางเอก

ddcc

ถ้านางจะนิสัยงี้ ก็ไปหาคนที่ดีกว่าเถอะ พระเอกเอ็งดีเกินไปจริงๆ แต่ดีงี้แหละดีแล้ว นางเอกมันชั่วเอง ::Confident::
มาเอาต่อด้วยวุ้ย นึกว่าจะจบแบบmind break both ซะแล้ว แต่หุ่นนางดีจริง

noohun

ที่เอ็งโดนทิ้ง ก็เพราะทำแค่จูบนะเซ่
เอาจริงๆพระเอกมันก็ไม่ผิดหรอก คงไม่คิดว่าท่าทางเรียบร้อยงี้ ดันร่านตัวแม่ ได้แต่เสียใจด้วย ::Orz::

อ้าวเฮ้ย นายคนจริงนี่หว่า โยชินากะคุง ในเมื่อแฟนสาวร่านนักก็จัดหนักนางซะเลย
ว่าแต่ไม่มียามเดินตรวจรึไงฟะ โรงเรียนนี้

css001

ขอบคุนครับ งานของอาจารย์ ท่านนี้เคยติดตามมานานเเล้ว งานเเก่จะเปลียนไปเลือยจับหลักเเก่อยากจริงเเต่ปกติ จะมีตัวยื่นไม่พระเอก ก็นางเอก  พระเอกก็จะใดหลายคนน้ามั่ง เเม่มั่ง เมียหัวหน้า มั่ง สวนนางเอก ก็โดน ลุมมีหลากหลายเเต่คราวนี้มาเเปลกโว้ย เออเอากับเเก่สิ

Sessiri Ratanatharakeat

ผมเคยอ่านแนวคล้ายๆ กันนี้อยู่ ตอนนั้นดูดาร์คกว่านี้อีก แต่ก็จบได้ดีนะผมว่า

edit ที่ว่าจบดีกว่า น่ะเรื่องโน้นนะไม่ใช่เรื่องนี้ ผมว่าเรื่องนี้ยังไม่ดีเท่า เสียดายจำไม่ได้แล้วว่าเรื่องโน้นชื่อเรื่องอะไร

Phoowadol

ผมว่านะ ผู้หญิงส่วนใหญ่ ชอบ แบดบอย มากกว่าผู้ชายนิสัยดี นะ อย่างนางเอกนี่ก็ใช่หนึ่งในนั้นด้วย. จะว่าไอ้ผมทองนี่เป๊นคนที่ใช่ของนางเหรอ ผมว่าไม่นะ ดูแล้วเธอแค่ ติดเซ็กส์แต่พระเอกมันดันไม่กล้าลุย เฮ้อ. รู้ความจริงอีกทีหมาคาบไปแด๊กซะงั้น ::Horror::   ::Crying::  สมละที่ไอ้ผมทองมันบอกว่าไก่อ่อน  ว่าแต่ นางเอกจะโดนโทรมแล้วนะนั่น
  Edit  เฮ้ย?!?!  พระเอกไม่ไก่อ่อนนี่หว่า เออแต่เสียดายไม่ได้เป็นดุ้นแรกของเธอนี่สิ มันน่าเจ็บใจ ว่าแต่นายยังรับได้ นายนี่มันสุดยอดเลยนะ   มิกิคงสมใจนางแล้วสิ. จบแบบนี้ก็ดีเหมือนกันแฮปปี้ดี ทีแรกนึกว่าจะดรามา