ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Marui Maru] Hattara Yarechau! Ero Seal กระดาษแปะตามสั่ง 1/13 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 05, 2019, 02:40:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

โดเรมอนนนนน  อ้าวผิดเรื่อง 555 ของวิเศษน่าสนใจดีครับ ภาพสีอีกต่างหาก

ถ้ามีกระดาษแบบนี้คงเขียนติดตัวเอง ทำให้กลายเป็นมหาเศรษฐี ที่เหลือทุกอย่างก็ตามมาเอง

yopern

เขียนหลายแผ่นเดี๋ยวอารมณ์ก็ขาดตอนกันพอดี จัดไปเลยแผ่นเดียวเขียนแบบครอบคลุมกันไปเลย

edit เขียนตั้งหลายใบ จัดชุดเดียวเอง ครั้งแรกมันต้องชุดใหญ่

soonteen52

ถ้ามีกระดาษนี้น่ะ ผมเอาจะเอาไปใช้กับลุง ตู่  ::Evil:: ::Evil::

edit ลุงเตรียมล่าแต้ม 555
ให้ตายเถอะ โรบิ้น

noohun

คนเขียนโคตรครีเอท คิดออกมาได้ไง โพสอิทกีอัสนี่นะ นับรวมทุกเรื่องนี่ แทบจะแข่งกับของวิเศษโดเรมอนได้เลยมั้งครับ
จริงๆนอกจากเรื่องหื่นๆ สติ้กเกอร์นี่ทำได้อีกหลายอย่างเลย ทั้งหาเงิน เลือกตั้ง หรือเอาสะใจได้ทั้งนั้น

ทำไมไม่สั่งให้ลืมกันล่ะลุง
เรื่องนี้คลีนเหนื่อยมั้ยครับ ต้องมานั่งลงคำที่กระดาษคำสั่งตลอดเนี่ย

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

จากแนว แล้ว คล้ายแบบ ต่อเนื่อง นกต่อ จัดคนนี้แล้วให้คนนี้ ชวนคนนี้

คล้ายๆ แนวหยุดเวลา แต่แบบขยับได

xonly-656

โอเค ปากกาล้างสมองก็มีแล้ว แอปสะกดจิตก็มีแล้ว ยาปลุเซ็ก(พื้นฐานดังเดิม) หนังสือ กำกับการกระทำ  นาฬิกาหยุกเวลาแล้วอึบ ก็มีแล้ว กาชาทาสก็มีแล้ว  มันยังเหลืออะไรอีกละเนี้ย  ::Sweat:: ลุงอย่าจุดจบแบบ เชื้อโรคกามแล้วกัน

pfrankz

ーซื้อแล้วได้ของแถมแบบนี้อยากเหมาให้หมดเลยจะเอาไปใช้บ้าง

ชอบตนงที่อีกฝากยังมีสตินี่ล่ะะะ

กระดาษจะมีผลถึงเมื่อไหร่หว่าน่าสนใจมาก

hippopov2

DARKAXL

โอ้ ซีรี่ส์กระดาษแปะสั่งได้ดั่งใจ อยากอ่านไทยมานานแล้ว ไม่นึกว่าท่านkaterจะเป็นคนแปล แปลได้เด็ดดวงมาก ::HoHo::
เจอความเสียว10เท่าไปแบบนี้สุดท้ายก็ทนไม่ไหว ต้องขอดุ้นอยู่ดี แต่เอ๊ะ! ตอนแรกก็โดนเพิ่มความเสียว2เท่า คราวนี้เพิ่มอีก10 ก็กลายเป็น20เท่าน่ะสิ

รายต่อไป เพื่อนอีก2คน โดนแน่ๆ
เรื่องไอเท็มจะเลือกอย่างไหน แน่นอน ถุงมือทานอสสิ ทำได้ทุกอย่างเลย แค่ควบคุมเวลากับมิติก็โกงแล้ว

badkitty

ใช้งานยากกว่านาฬิกาเยอะเลย แต่ก็ฟินกว่าตรงที่คนโดนยังมีสติรับรู้น่วมด้วยเนี้ยเหละ

edit ความเสียวระดับสิบเท่า คงเป็นความรู้สึกที่เกินจะห้ามความต้องการที่แท้จริง

พึ่งเริ่มต้นแรกของชิ้นแรก คงต้องตามผลงานกับยาวๆ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Pruttinan Maikham

ทำไมมันดูใช้ยากแปลกแหะแถมยังไม่รู้ว่ามีผลนานแค่ไหนอีก

อ่านความสามารถแล้วก็เจ๋งดีเหมือนกันแต่ข้อจำกัดคือจำนวนกระดาษนี่แหละต้องเตรียมไว้เยอะๆ

bounced

แบบนี้ได้อารมณ์กว่านาฬิกาหยุดเวลาอีกนะครับเนี่ย เป็นนวัตกรรมชั้นเลิศเลย
ว่าแต่ 38 กลายเป็นลุงไปแล้วหรอเนี่ย 555

สนุกดีจัง เขาบอกว่าอย่าให้อาวุธไปอยู่ในมือโจร เป็นอย่างนี้นี่เอง เสร็จโจร!!!!

ปฏิภาณ ครับ

มีขายที่ไหนบ้างครับ จะไปเหมา

Target lock on!! 55

bomb1021

แปะแล้วมันอยู่นานมั้ยหว่า ถ้านานเท่าที่ต้องการนี่เอาไปไล่แปะทั่วสยามอ่ะ 55555

edit จะว่าไปอีตาลุงใช้กระดาษเปลืองนะ ถ้ามันอยู่นานๆแค่แปะว่าจงเป็นทาสกาม แค่นี้ก็ได้ทุกอย่างแระ

จะได้เหลือไว้ใช้กะคนอื่นบ้าง 5555

HK

สติ้กเกอร์เทพแบบนี้แจ่มแหะ เหมือรสะกดจิตเลย

*** สงสัยจะเก็บให้ครบ 3 สาวแล้ว สาวแว่นพนักงานฝึกหัดละม่จัดหลอ  ::Me?::