ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zavior

ครูก็มีปัญหา มาหาหมอเยียวยาหัวใจซะหน่อย

รักษากันไปคืนนึงเลยทีเดียว

date

เล่นของสูงเลย  นักเรียนทุกคนเคยใฝฝันกันนั้น

××Mon××

ได้ขึ้นครูจริงๆตามชื่อเรื่องเลย  ที่ล้ำเส้นกันไปก็เพราะความเหงาบวกกับความอยากด้วยแหละครับ

zirza

pamaaeng

btr12345

np5077

สนองคุณของครู วิธีนี้แปลกใหม่ดีจริงๆ เอาสักสามยกเลยนะ

ืnininunu

commonly

นี้สิเรียกว่าการขึ้นครูที่สมบูรณ์แบบ

Earths.eye

ไรท์เขียนเห็นภาพมากๆ แล้วก็ทักครูไปตรงจังหวะจังเลยนะ

eternal_igxa

ผู้หญิงก็คือผู้หญิงครับ ยังไงก็ชอบควย

Hayo

สมัยเด็กๆมีครูหลายคนมาก ที่ดูดีมากๆ ได้ทดแทนบุญคุณครูแบบนี้ถูกต้องแล้วครับ

vghvgk

ตอนเด็กๆเคยแอบมองใต้โต๊ะครู หมดคาบเรียน รีบวิ่งมาเข้าห้องน้ำ 555