ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2019, 10:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goppy123

คุณน้ามาขอ DNA ถึงขนาดนี้ ก็จัดให้หนักเลย  ::Glad::

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นอีก น้าอิจฉา แค้นรึเกลียด กันแน่  ::Hmmm::

akine

::Thinking:: คือพี่น้องสองคนนี้เค้าไม่ถูกกันเพราะแย่งผู้ชายเรอะ แต่ทำไมแม่ถึงไปมีอะไรกะน้าเขยได้อะเนี่ย แถมดูท่าจะหลายครั้งแล้วด้วย แล้วลูกจะแทนพ่อได้จริงเร้อ คุณน้าาาโอยปมเยอะว้อยเรื่องนี้ ต้องสืบกันต่อไปซินะเนี่ย
Edit : โอยสงสาร จิยะจังอะฮือๆๆๆ ไอ้ชั่วแกทำไรไว้ฟระ แค้นว้อยยโนบุรุ แกไม่รู้ไรเลยนะโธ่ว้อย

tazasss01

หวังแค่ อสุจิ เพื่อให้มีลูกอย่างเดียว แต่ลูกสาว นี่น่าจะขอมีส่วนร่วมด้วยน่ะ และรายต่อแม่ คงเป๋นแม่ แน่เลย

ใส่ชุดว่ายน้ำแบบนี้ ไม่น่าจะเหลือน่ะ เสร็จแน่นอน

wardfury97

เรื่องมันซับซ้อนจริงๆ แม่พระเอกแต่งกับพ่อพระเอกแต่ไปเอากับน้องเขย

ส่วนน้องแม่พระเอกดันไปชอบพ่อพระเอก แต่พ่อพระเอกไปแต่งงานกับแม่พระเอกยิ่งพิมพ์ยิ่งงง

สงสัยเรื่องที่พี่พระเอกตกลงไว้คือไม่ให้ไปเอากับแต่มาเอากับตัวเองแทนแน่ๆ

ตอนต่อไปพระเอกจะได้จัดลูกสาวของน้าไหมนะ ::Fighto::

korn4455

ผมในเรื่องนี้ น่าจะเกี่ยวข้องกับ มรดกแน่นอน พระเอกจะกลายเป็นเครื่องมือหรือป่าวนะ

goorboyI

มันเอาแทนกันได้ด้วยหรอเนี่ย สามีน้านี่คือคนที่ไม่เอากับแม่ซินะ

คนในครอบครัวต้องโดนไรสักอย่างสินะ เปลี่ยนไปหมดเลย

kazu36

มีน้ามารำลึกความหลัง แบบลึก ๆ เลย เดี่ยวมาต่อนะ
มีคนผลิต DNA มันดียังไง ตอนหลังจะมีเฉลย เปล่าครับ?

N2610 PP

ไม่ได้พ่อให้ลูกทำแทนก็ได้ ขนาดคงไม่ต่างกันมาก

mummebuf

น้าเป็นแหม่มก็ได้หรอรออ่านไอน้าชายยุว่ามันจะทำอะไร

ผมว่าอาจจะทำเป็นขบวนการก็ได้นะ แบบให้แม่มาเอาลูกส่วนพ่อก็ไปเอาลูก ได้ทั้งคู่แบบดารคๆไปเลย

felintiam

ตอนที่แล้วเดาเรื่องมรดกเอาไว้ดูท่าจะมีอะไรมากกว่านั้นนะ

เดาไม่ถูกล่ะเนียว่ายังไงต่อ อ่านแล้วมีน

llar

น้ามาแบบนี้ ต้องจัดหนักแน่ๆ

พี่สาวยอมแบบนี้สงสัยจริงๆไปสัญญาอะไรกันไว้

cdassdf sdfsfsd

กลงนี่ตามล่าหาอสุจิ DNA พ่อพระเอกในตัวพระเอกเหรอครับ

chocolaze

::YehYeh:: เรื่องราวที้งหมดน่าจะเกี่ยวกับมรดก เงื่อนไขอะไรสักอย่างน่ะผมว่า

::Me?:: ครอบครัวนี้มันยังไงกันแน่ซับซ้อนกันจัง สงสารพี่สาว  ::Horror::

lock18z

เอาพ่อไม่ได้ ก็มาเอาลูกแทน เนื้อเรื่องช่างซับซ้อนจริงๆ

ไม่รู้ว่าทำไมทั้งพี่สาวและแม่ถึงเป็นแบบนี้