ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Uirou] Flower of the Dead ดอกไม้แห่งความตาย [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 18, 2018, 06:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hint.dusadee

ติดเชื้อได้ไวมาก
ปล. ถ้ามีตอน 2 นี้จะมีหักมุมอะไรอีกรึเปล่านะ

araiwasud11

สงสารซอมบี้ แต่ก็สะใจ ไอ่นั่นนะครับ

elviswhat

ดูแค่ตอนต้นมันดาร์คเกินท่าน kater ผมขอผ่านนะเรื่องนี้

แต่ภาพวาดลายเส้นสวยดีคมกริบเลย ไว้แนวใส ๆ น่ารักค่อยมาเสพ

tamama

ตอนแรกคิดว่า ดาร์ค ชัวร์ ดันหักมุมสุดๆตอนจบซะได้

กนก.ลายพอ

บ้างทีโลกของการ์ตูนก็โหดร้ายจิงๆๆ

ตอนจบ. ยังดี มีคนดีๆ อยู่

Dragoo

เรื่องนี้ดาร์คเอาเรื่องอยู่นะนี่ ไอ่ตำรวจรุ่นพี่นี่ก็โหดไม่เบา จะเอาทั้งทียังเล่นซาดิสอีก
ส่วนรุ่นน้องก็คนดีเกิ้น แทนที่จะตบรุ่นพี่แล้วสวมแทน 555

**ตอนต้นเรื่องเหมือนจะดาร์คมากแต่ตอนจบนี่คนดีโลกสวยมาก
กว่าจะหาเรื่องยิงรุ่นพี่ได้นะ 555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

wittaya.sawadeaue

เอ้อ เห็นฉากพวกทำร้ายเด็กข่มขืนเด็กแล้วจิตมันตกแปลกๆแหะ.                 

ยังดีแหะที่มันทำแค่นี้ ตอนแรกนึกว่าแบบทำอะไรที่มันซาดิสหนักๆสะอีก

grigori00

อยากรู้ว่าจะดาร์คขนาดไหน แต่ปูบทเรื่องครอบครัวมาดีแล้ว หรือเด็กจะยังไม่ติดเชื้อ ฮ่าๆ
ยังไม่ดาร์คเท่าไหร่ จบแบบงงๆเหมือนจะมีตอนต่อ ดาร์คกว่านี้มีอีกไหมครับ ฮ่าๆ

veronicaz

แนวนี้หล่ะ ที่ผมหามานาน โอ้ววววว แนวดาร์คมันต้องแบบนี้เช่ จะมาโลกสวยทำไมกันวะ มันต้องดิบเถื่อน สนองด้านมืดให้มันสุดๆไปสักทาง ผมหล่ะชอบมาก สาธุ ตอนจบนี่อย่ามาทำใสๆ ทุ่งลาเวเดอร์นะ
นี่ผมกำดุ้นรอแล้วเนี่ย

[ตอบเพิ่ม]
โอยยย เอาอีกแล้ว โลกสวยอีกแล้ว
เอาจริงๆผมว่ามันไม่สุดเลย คือแบบเล่นปูมาขนาดนี้แล้ว เล่นมันระยำขนาดนั้นไปแล้ว
แล้วตอนใกล้จบ มีแสดงแสงแห่งความดีให้คนอ่านได้เห็น ปลอบประโลมจิตใจ?
ผมว่าแย่มาก ทำกันอย่างนี้ มันต้องเอาให้สุดแบบแทงแตกแล้วจับไปเป็นทาสเสียบยาวๆ สิ
ผมกะว่ามันจะจบแบบโดนล่ามเอาไว้แล้วเสียบได้ตลอดเวลาที่อยาก

ไหงจบแบบใสๆ อีกละ

สวัสดีชาวโลก

โหดมากครับ แต่เด็กเป็นซอมบี้ยังนิ  ::Waiting::

edit: โอโห เศร้าเลยครับ จบดีซะงั้น น่ามีภาคต่อ

oyoyo

รู้สึกสงสารเด็กมากๆเลยอ่ะ ทั้งที่ตอนแรกยังดูไร้เดียงสาแท้ๆ
อยากให้ตำรวจรุ่นพี่แม่งโดนกัดตายเป็นบ้า
-----------
หักมุมจบได้ดีอย่างที่คิด แต่สุดท้ายเด็กน้อยก็ยังกลายเป็นซอมบี้อยู่ดี T T

Pester

ยัง ยังปวดตับไม่พอ ขอมากกว่าเน้ ::Angry::

อ่านจบแล้วสงสารน้อง ::Sweat::

chocolaze

::Suffocate:: ซอมบี้โลลิ แต่ถ้าเกิดเหตุการแบบนี้จริงๆมันจะจะเป็นเรื่องจริงก็ได้น่ะ คนโหดร้ายก็แยะอยุ่สังคมสมัยนี้

จบดีแต่เศร้าแบบแปลกๆจังเลย น้ำตาไหลเลยแบบนี้

freelance

เดียวได้มียิงรุ่นพี่บ้างละ
เดาถูกจริงๆด้วย นึกว่าจะตกสู่ด้านมืดไปอีกคน

SickSleeplab

ดาร์คตั้งแต่ให้เดกน้อยเปนซอมบี้แถมต้องมาเจอตำรวจเลวอีก ทำลายตับต่อเนื่องจิงๆกับงานแปลของท่านkater อย่าเพิ่งน้อยใจเรื่องการแปลนะคับผม เปนกำลังใจให้คับ

อ่านช่วงหลังแล้ว รุ้สึกว่าเอ้ะอ้าวจบแล้วหรอ 555หรือผมไม่อินคนเดียวน้อ แต่มันก้ปวดตับจิงๆ ตำรวจดีตอนท้ายช่วยพาไปส่งผุ้ปกครองเฉย