ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 26, 2018, 01:20:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อรรถพร โทอิ้ง

แจ่มครับ นานๆทีมีเรื่องแบบนี้มาให้ติดตาม
ขอบคุครับ

b522055023

พวกเราต้องซาบซึ้งในเรือนร่าง เอ้ยบุญคุณของอาธีน่านะเนี่ย  ::Crying::

keatmano

ดูลายเส้นคล้ายกับพวกเซนต์เซย่า ... เปิดมาอาธีน่าก็รับอ่วมแล้ว .. ตัวอย่างตอนต่อไปยิ่งหนักใหญ่  ::Horror::

qweasdzxc

นี่แหละมหาเทพ ทำทุกอย่างเพื่อมนุษย์แม้แต่พลีกาย สุดจิงงงงง

jachal

เอเธน่า เทพีแห่งสงคราม กลายเป็น เอเธน่า เทพีแห่งน้ำกามไปเสียแล้ว

nutza019

::Oops:: ดาคิชิเมตา ดังขึ้นมาในหัว มาคอมเม้นไว้ก่อนเห็นภาพแวบๆเดวกลับจากที่ทำงานจะมาอ่านครับ

ขอบคุณสำหรับงานอปลดีๆครับ  ::KO::

ddcc

คะคะ.. คุณหนูซาโอริ!! ถ้าโพไซดอนหน้าเหมือนในเรื่องเซนต์เซย่าจะไม่ว่าไรเลย ::Orz::

resistance

ผมมองว่าทำไมเทพอาทีน่าในเรื่องไม่มีฤทธิ์เลย ทั้งๆที่ในตำนานแกเก่งมากเลยนะครับ

garothegold

นึกว่าซาโอริซะอีกลายเส้นแกะมาเหมือนเลยทีเดียว ขอบคุณครับ

wender_111

อาเทน่าแบบนี้ผมอยากเป็นโกลเซนต์เลยทีเดียว
แฟนตูนเลิฟฮินะ

HK

ทำไมผมอ่านแล้วสงสารอะ อ่านแล้วโคตรน่าเห็นใจ  ::Crying::

tazasss01

biggiggog

งานนี้มาแปลก ปี้คน สัตว์ สิ่งของก็OK
นี่พี่แกเล่นปี้เทพซะงั้น น่าลองแฮะ
ขอบคุณมากๆครับ

ปล.สนับสนุนให้ใส่ Cr ทุกเรื่องเลย
ไม่รำคาญอะไรเลย ::Confident::

SickSleeplab

มาถึงก้จัดก่อนเลย อาเธน่าผุ้รับเคราะแทนซุส