ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...37 ร้อนผู้หญิง ร้ายผู้ชาย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 04, 2018, 08:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Putter Tee

อยากเหนนายอมไปเปนเมียน้อยเสี่ยสักระยะนึง

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

เรื่องไปต่อ ผมยังอยากให้ไปต่อนะครับ คิดว่ายังมีอีกหลายแนวที่ไปได้ ผมว่านามาถึงขั้นนี้แล้วน่าจะไปให้สุดได้กว่านี้นะครับ

gai

::Glad:: รักผัว แต่ อยากมีอะไรกับคนอื่นๆอีก  เสียวนะ

worakrit

แบบนี่ นาติดใจเสี่ยแน่เลย ขอโดนแตกใน ซักทีนะครับ อยากให้ผู้ชายมีตัวช่วยบ้างจะได้ไม่เมื่อยมือมากครับ ผม ขอบคุณมากครับ ติดตามตลอด

Sawat Songprasop

เมื่อทั้งเสี่ยจอมและนา ต่างงัดกลเม็ดเด็ดพราย มาบรรเลงเพลงสวาทปรนเปรอให้แก่กัน เพื่อหวังให้อีกฝ่าย หลงไหลในลีลาสวาทของตน จนยอมที่จะสานต่อสัมพันธ์สวาท ในครั้งต่อไปอีกเรื่อยๆหลายๆครั้ง และนาก็ดูชื่นชอบกับความแพรวพราวของเกมส์สวาทที่เสี่ยจอมมอบให้ด้วย เรื่องที่สามีนาหวั่นใจว่า นาอาจจะติดใจเสี่ยจอมจนกู่ไม่กลับนั้น กำลังจะเกิดขึ้นจริงแล้ว
เมื่อก่อนผมยังเห็นใจและรู้สึกสงสารสามีนา ที่ต้องตกเป็นเบี้ยล่างและยอมอ่อนข้อให้แก่นามาโดยตลอด แต่เพราะความโหล่ยโท่ยจนเกินไปและความอ่อนแอที่เหมือนปัญญาอ่อนของสามีนา ทำให้ตอนนี้กลับรู้สึกสมนำ้หน้าระคนสมเพชและสะใจทุกครั้ง ที่สามีนารู้สึกเจ็บปวดและกังวลว่า บางทีนาอาจจะหลงไหลกับคู่สวาทคนอื่นและทิ้งเค้าไป แต่สามีนาไม่เคยนึกทบทวนความผิดพลาดหรือมองเห็นความอ่อนด้อยไร้สมรรถภาพของตัวเองเลย ไม่เคยคิดที่จะเปลี่ยนแปลง ฝึกฝน พัฒนา เพื่อแก้ไขความบกพร่องนั้นๆ ทั้งๆที่รู้ว่า นามีความต้องการทางเพศสูง นาต้องการความแปลกใหม่ เพื่อมากระตุ้นอารมณ์ทางเพศให้ตื่นเต้นกับเกมส์สวาทใหม่ๆเสมอ ความตื่นเต้นที่นาเคยทำให้สามีได้แอบดู เดี๋ยวนี้นาไม่รู้สึกว่ามันกระตุ้นและสร้างอารมณ์ให้นาในรูปแบบนั้นได้อีกแล้ว มันกลับกลายเป็นข้อจำกัดและความขัดข้องในการแสดงออกทางอารมณ์เพศในแบบสุดๆของนาไปเสียด้วยซำ้ ระยะหลังมานาจึงปกปิดสามีเวลาไปมีอะไรกับคนอื่นข้างนอกตลอด นาว่าแบบนี้นาเต็มที่กับมันมากกว่า
นาเบื่อลีลาเดิมๆและความอ่อนแอของสามีที่ไม่สามารถสนองตอบนาได้เต็มที่ นาจึงต้องออกไปแสวงหาความเต็มอิ่มจากชายอื่นข้างนอก สามีเป็นได้แค่ตัวสำรองที่นาไว้ใช้แก้ขัดเวลาที่อารมณ์ค้างและไม่เต็มอิ่มมาจากข้างนอกเท่านั้น ทั้งๆที่สามีเคยแอบดูนาเอากับคนอื่นมามากมายหลายต่อหลายครั้ง แต่ไม่เคยคิดจดจำเอาเทคนิคลีลาสวาทของเหล่าบรรดาคู่สวาทแต่ละคนของนามาฝึกใช้กับนาเลย ลีลาที่ดูทะลุดุดัน ทะลุทะลวงของเจ ลีลาที่เชื่องช้าเนิบนาบ แต่หนักแน่น เน้นทุกดอกของชัย หรือความอึดทน แข็งแรง แข็งแก่ร่ง เข้าออกแต่ละครั้งหนัก แน่น เน้นของพี่ภพ ซึ่งลีลาสวาทเหล่้ล้วนเคยสร้างความเสียวสดุุุุ้้้้งสุดตัวและประทับใจนามาแล้วทั้งสิ้น สามีนาน่าจะนำมาฝึกใชักับนาบ้าง ตอนนี้นาอาจยังไม่ทิ้งสามี เพราะอยู่ด้วยกันมานาน ความผูกพันและเยื่อใยย่อมมีอยู่บ้าง แต่ไม่ใช่ว่ามันจะไม่จืดจางลง

BazillUz

ตอนนี้ทำให้เข้าใจนามากยิ่งขึ้นเลย แต่ถึงยังไงก็ขอขอบคุณผู้แต่งเลยครับที่แต่งเรื่องดีๆแบบนี่มาให้อ่านยาวขนาดนี้ยังไงก็นอติดตามผลงานถัดไปอยู่ครับ ขอบคุณครับ

chaiwat pinnak

nowhereman

นาตอบแบบนี้ ก็น่าใจชิ้นขึ้น แต่กลัวนาจะต้องการให้เติมเต็มบ่อยๆอะสิ

sebastien.vaynard

Pudit Kaewkalong

เรื่องนี้สนุกมากครับ อยากจะให้ทำเป็นซีซั่นอ่ะครับ อย่างเช่น การทำงาน ทำให้ต้องไปดูแลลูกค้าคนสำคัญ อะไรแบบนี้อ่ะครับ น่าจะเข็มข้นขึ้นครับ

Teerapat Chang

::Hunger::เรื่องนี้สนุกมากครับ อยากจะให้ทำเป็นซีซั่นอ่ะครับ อย่างเช่น การทำงาน ทำให้ต้องไปดูแลลูกค้าคนสำคัญ อะไรแบบนี้อ่ะครับ น่าจะเข็มข้นขึ้นครับ

kulamanoche siriphatanalertkul

::Thankyou::บทนำแรงมากเกริ่นมาซะเมียที่บ้านน้ำเดิน..ไอดอล..ภรรยา

สุชาดา สัตย์ซื่อ

ก็อยากจะเชื่อนะครับว่านาพูดจริง เสี่ยจอมต้องหาทางเอานามาเป็นของตัวเองให้ได้แน่ๆเลย ลุ้นๆขอบคุณครับ

readinggg

piyapong trasyodskul