ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boyforevero

กฏของเอลฟ์นี่มันทำให้ เอลฟ์=เอโรฟ ตามที่สไลม์ตัวนึงบอกจริงๆแฮะ
กลายเป็นโดนเด็กหลอกแทนซะงั้น ::YarKK::

hjvgj gyugyu

::Foo:: ::Shy:: ::Shy:: ::Shy:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

เม้นท์มักง่าย อีโมอย่างเดียว
แบนถาวร

serap

elf แบบโลลิก็จัดว่าใช่ได้เลยแฮ่ะ จะช่วยให้หมด 

ปภาดา กิจ

l3elievE

ควบ 3 ออฟชั่นเลย เอลฟ์ โลลิ ซึนอีกขาดอีก 2 ครบ5หมู่ละ

ขอบคุณครับ

MvR JB

thundernick1

pj762856

ีได้เอาเด็กน่ารัก  อย่างนี้ไม่เสียแรงที่มาต่างโลก

bigrag01

มีพลังจิตใช้กับสิ่งของ แต่ไม่รู้จะใช้กับคนได้หรือเปล่า
พลังนี้ใช้ควบคุมคนได้ด้วย แบบนี้ก็สนุกกันใหญ่เลย

mob718293

โลลิได้ใจมากครับ ขอบคุณสำหรับงานแปลครับป๋ม

siwapol55

ทำดีแล้วได้ดีของจริงเลย อยากเป็นพระเอกในเรื่องจริงๆ
ขอบคุณมากครับ
สองคนนี้ เป็นคู่สร้างคู่สมกันจริงๆ อ่านแล้วชอบโมเมนต์ทั้งคู่

Nattapit Arsirawatvanit

ไม่ใช่ขาโลลินะครับ แต่เจอเรื่องนี้แล้วอยากอ่านเฉย

อ่าว อ่านจบแล้วหักมุมไปอีก สรุปได้เมียเลย happy ending สุด ๆ