ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

azakura07

Apisak Bunrotchu

zaaar65

เรียกว่ากินเด็กแทนดีกว่าขี้นครูนะครับ  เป็นเด็กดีจังครับ

--xPJx--

subanrl2

nujane_dude

ทดแทนพระคุณครูเป็นลูกศิษย์ที่ดีมากๆเลยครับ ครูพัชนารักจริงๆ

FRA5M2

::HoHo:: เป็นไปตามแผนคุณครู อ่อยในห้าง กินเบียร์แล้วแกล้งเมาให้ไปส่งถึงห้อง เสร็จครูเลยทีนี้

wawer nakorn

wjoe44

ใครฟันใครกันแน่ ศิษย์ฟันครูหรือครูฟันศิษย์

ตะวัน123

ขึ้นครูเราก็นึกว่าไปลงอ้าง แต่นี้ขึ้นครูจริงๆเลย

rangsitboyyy

readder

drblackjack

ทดแทนบุญคุณของครูเป็นเรื่องดีครับ สอนลูกสาวครูไห้ฟรีๆต่อด้วยเลยครับ