ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rrrrop

abcdef ghijklmn

Pm Nuttakan

ช่วยปลอบครูหน่อยนะ จะได้ขึ้นสวรรค์ครับ

au2000

ดีแล้วคับ ตอบแทนครู ช่วยให้มีความสุข

1819

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kschai

nitda

เป็นลูกศิษย์ที่ดีมากๆเลยครับ ทดแทนพระคุณครู

chanvich

sombie.pj

ผมไม่ค่อยมีครูที่สวยเลย ไม่งั้นก็อยากขึ้นเหมือนกัน

peteblack

mourning.moment

ลูกศิษย์คิดล้างครู ฉีดน้ำเข้าไปล้างถึงข้างในเลย อิอิ

zenon8088

สงสัยว่าทำไมสามีครูไปมีเมียน้อย แต่ตอนนี้ครูก็โสดแล้ว จะสานต่อก็ไม่ผิดอะไร

chakit9371