ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lamjai

nowhereman

ขึ้นครูสมชื่อจริงๆ  แต่น่าสงสารครูพัชนะครับ จากที่บรรยายมา สามีไปหาคนอื่นได้ไง

ponikza919

เป็นลูกศิษย์ทีเหลือเกิน รู้จักตอบแทนครู55

gongongon

อ่านเรื่องครูแล้วได้อารมณ์มากๆครับ

khonsyd

นี่สินะขึ้นครูของจริง แต่ก็คงจะทั้งขึ้นครูหรือครขึ้นก็ว่ากันไป ::Yes!::

Maioz Oppo

อายครูไม่รู้วิชา อายภรรยาไม่ได้บุตร แต่ถ้าได้ครูเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและได้บุตร

กาซอฟ

เรื่องแบบนี้ส่วนตัวชอบมาก แอบคิดว่ามันจะเกิดขึ้นจริงๆกับตัวเองบ้าง น่าจะมีหลายๆตอน

Роль

Eberm

Pistol081

แต่งได้สนุก ตื่นเต้นมากครับ ติดตาม series นี้ทุกเรื่องเลยครับ

Night Sky

diamond1