ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

moodum07

ทดแทนคุณ เมื่อครูลำบาก เป็นเรื่องกัตัญญูครับ ขอสนับสนุน

vralpha1

after22

ชีวิต ลั้นลา

หน้ามีตอน2 ต่อนะค่ะหน้าจะสนุกเขียนเรื่องได้ดีมาก

MirrorAce

แอบสงสารครูนะครับ แต่พี่แมนปลอบใจไปเรียบร้อยแล้ว

soda_hongdang

BabyFace

อย่างนี้เขาเรียกขี่ครูจ้าไม่ใช่ขึ้นครูแล้ว  ::Thankyou::

เดช12341

latipk

song213

สนุกไปอีกแบบ เคยอ่านแต่เรื่องครอบครูซึ่งเวอร์เกินจริง เพราะเป็นเรืองบันเทิงที่แต่งอ่านสนุก

kunkid

mootest

อ่านแล้วคิดถึงครูตอนประถมเลย แอบดูกกน.แกทุกวัน บางวันเหมือนแกถ่างให้ดูซะด้วย

Oadsy