ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Krit Tongkon

nittakung

axolotss

เล่นครูซะงั้น อูยลูกสาวครูด้วยเลยมั้ย

BlackWaltz BlackWaltz

Bluesky630

อายครูไม่รู้วิชา... อายภรรยาไม่มีบุตร
แต่ถ้าได้ครูเป็นภรรยา... จะได้ทั้งวิชาและบุตร 

อุ๊ต๊ะ ๆ ทดแทนบุญคุณครับ

Golfysung

สมกับเป็นอาชีพหมอฟันจริงๆครับ ฟันดะเลย 55

rotisaimai

ทดแทนบุญคุณครูแบบนี้กุศลแรงมากครับ

Numusc

Ae Haha

gfthebc

ได้ช่วยปลอบใจคุณ​ครู​ ​ทำให้​คุณ​ครู​หาย​เศร้า​ไป​ได้​บ้าง​ ก็​ดี​นะ​ครับ​ คง​ต้อง​ได้​ช่วย​ปลอบ​บ่อยๆ​แล้ว​ละ​ครับ​

psm_mach

ต้องขึ้นครูอีกหลายรอบแน่ๆ ถ้ามีตอนต่อต้องเป็นตอนครูล้างแค้นลูกศิษย์

Otto Panyasathitkit

เคียว เทพมรณะ

CandyPop

mu