ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ordinaryman

เร้าใจจนทำให้คิดถึง จินตนาการ เมื่ออดีต

ยศกร จันพ

คุณโชดดีแค่ไหนที่มีครูสวยๆสอน ของผมนี้สิแทบร้องไห้

paisan

gipsyman

มันเป็นความฝันของนักเรียนชายที่มีต่อครูสาวๆสวยๆ

Veeravut Arti

เป็นคนดีนะได้ตอบแทนบุญคุณครู เอาเต็มที่เลย

panu98765panu

ครูยังสาว ศิษย์ยังหนุ่ม เรื่องมันเกิดขึ้นง่ายครับ

ตรี1131

Peat14444

กับผู้หญิงต่างวัยนี่มันก็ชวน อารมณ์ขึ้นกีเหมือนกันนะขอรับ
ไรต์นี่บูชาคุณ ครูได้หนำใจดีจริงๆ ::WooWoo::

crazylex

Somlertatom

Sanya Jai

Korakot Tawaytibhongs

สงกรานต์ปีนี้ดูจะตื่นเต้นกว่าปีก่อนๆนะครับ

bearas99

Anawat Por

เรื่องนี้ขึ้นครของริงเลยเอ๊ะหรือครูขึ้น