ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

animaru17

ikkaross

rotary

ขึ้นครูแล้วครูได้ขึ้นกลับมั้ยครับ ::HoHo::

เพชร พฤกษกุลทล

ครูให้ความรู้เรา ถึงเวลาที่ต้องคืนความสุขให้แล้ว

nhanno1

ครูรู้ได้ไงว่าใหญ่กว่าเมื่อก่อน อิอิอิ

sutee seechart

สรุปแมนขึ้นครู หรือครูขึ้นแมน
ตอบแบบแมนๆ เด็ดใช่ป่ะล่ะ

ninjahatori.eioeio

Man4586

jopjung

ไม่ฝากน้องไว้ท้องครูสักหน่อยล่ะครับท่าน

bomomy

ขึ้นครูรึครูขึ้น นี่ถ้าได้ลูกครูสักคนนะ แจ่ม

Nawat Rodwan

อ่านเรื่องนี้แล้วก็คิดถึงครูตอน ม.ต้น อวบอัดไปหมดทั้งตัว เสียดายได้แต่มอง ไม่ได้จัดแบบนี้ อิอิ

nomtojung

ตะวันแดง

ดีเลยครับ...ชอบ ชอบ ขอบคุณครับ
มีตอนต่อไปใช่ไหมครับ

vigoblack