ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Victor19

กตเวทิตาดีมากครับ เข้าใจเลยถ้าครู22-23 เราก็น่าจะเพิ่ง18 ต่างกันนิดเดียว แถมตอนนั้นครูกำลังเอ๊าะเลย

hunsoo

Natthachai Booncharoen

ทดแทนบุญคุณ​จนถึง​เช้าเลยทีเดียว ลูกศิษกตัญญู

munintest

playzaa56

ถ้ามองปกติก็น่าจะผิด แต่ถ้ามองว่าช่วยเหลือครูคงไม่ผิดมั้ง ::DookDig::

retirenavy

ครูกับศิษย์พลัดกันสอนนะครับมันหยดเลย

tree0107

ลูกศิษย์ที่ดีเมื่อคุณครูเกิดอาการของขาดมันก็เป็นการสมควรและถูกต้องอย่างยิ่งที่คนเป็นลูกศิษย์ต้องมาช่วยเติมเต็มในสี่งที่ครูขาด

Nuttapon Boontisud

นึกว่าช่วยครูเอาบุญครับแบบนี้ทำให้ครูมีความสุข

Nuii Yessir

ลูกครูไม่ต้องสอนเเล้วครับ มาช่วยครูแทน

Bom Wasitpol

จะมีต่อไหมนะ นี้มันนิสัยปันจริงๆด้วย555

SilcenceKnight

แทนคุณให้ครู ครูก็มีความสุข
จบแบบวิน-วิน ได้ทั้งสองฝ่าย::Bloody::