ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 6 Ryuka Awaken

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 19, 2019, 08:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

supzeros

กำลังเผยความเก่งออกมาเรื่อยๆแล้วสินะ  ::Fighto::

minky way

ชอบที่แต่ละท่ามีภาพประกอบ เพราะการบรรยายบางทียังนึกภาพไม่ออก เช่นหมัดหกนิ้ว 
เนื้อหาเข้มข้นดีครับ กะลังคิดว่า ริวนี่จะเปิดฮาเลมหรือเปล่า เพราะคุณสมบัติพร้อมทุกอย่าง ส่วนตัวโกงอย่ากากมากนักเดี๋ยวพระเอกเราชนะง่ายไปมันจะไม่เทพครับ

munkza

ปรับแต่งมาอ่านง่ายขี้นเยอะครับผม แล้วก็เนื้อหายังน่าติดตามเหมือนเดิมไม่จำเป็นต้องมีฉาก18+เลยครับ

xonly-313

นี่นายริวหรือยอดมนุษย์กัแน่ มันจะเก่งเกินไปมั้ย

test1234

สงสัย​ริวจะเก่งมาก​ แต่​น่าจะ​มี​คน​ที่​เก่งกว่า​จะได้สู้กัน​สนุก​ขึ้น​

ฐากูร ชัยยาคำ

mongk

กว่าที่จะเขียนมาได้แบบนี้ อย่างน้อยไรท์คงต้องศึกษา/มีความรู้ทางด้านหมัดมวย และศิลปการต่อสู้แบบต่างๆมาพอสมควร ไม่อย่างนั้นคงเรียกชื่อท่าหมัดมวยออกมาไม่ได้

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ริวนี้เก่งทุกอย่างเลยเป็นมวยไทยด้วยแบบนี้สอนมวยให้นายเบิร์ดแน่ตอนต่อไปคงจะมีฉากเสียวของริวบ้างนะครับ

ka55anova

แผลงฤทธิ์ทั้งทีต้องจัดให้หนัก แต่ดูท่าริวก็มีโดนอยู่บ้าง สงสัยจะอ่อนซ้อม 555

Am1112mA

มันพีคตรง ริวเป็นมวยไทยเนี่ยแหละ

ัuffa555

exelier

ติดตามอยู่ครับ ฉากแอคชั่นนี่ มันส์สะใจจริงๆ

เอาจนคิราระน้ำเดินเลย
คืนนี้นายน้อยโดนคิราระเล่นแน่ๆ

bossbellbest

alexdino

ตัวอักษรเยอะก็ดีครับจะได้อ่านกันยาวๆ
บทบู๊มันมากครับตอนต่อมีเละแน่ๆมาทั้งตระกูลขนาดนี้

Thitima OU

ชอบเนื้อเรื่องนี้มากครับ วางพอตมาดี สาวๆเพียบ ชอบๆครับ