ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่9

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 09, 2017, 06:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

เนื้อเรื่องอาจจะพลิกก็ได้นะเนี่ย แกงเกอร์เริ่มบอกวิชามารละ

AssSin01

ถ้าขโมยตัวตนแล้วเราใช้ชีวิตแทนคนอื่น งั้นคนที่รู้จักเราล่ะครับ จะยังรู้จักเราอยู่ไหม  ::Hmmm::

shinosuke

ขโมยตัวตนนี่จะเสียอีกี่น้ำหนอ

Nepkcal13

หายไปนานเหมือนกัน อ่านซ้ำไปซ้ำมาหลายรอบอยู่ แต่เผอิญช่วงนี้ผมสอบเลยไม่ค่อยได้เข้ามา อันนี้เท่าที่ผมเข้าใจนะมนต์อาจจะให้มีอะไรกันได้ แต่ถ้าส่วนลึกในจิตใจคนๆนั้นชอบอยู่แล้ว ก็ยิ่งทำให้มันเด่นชัดขึ้นป่ะ
ส่วนตัวละครที่ผมรู้สึกชอบสุดคือ ขิมนะ คือกับขิมรู้สึกว่ามันเป็นความรักที่บริสุทธิ์และมีความดราม่านิดๆ เป็นคนที่เก่งก็ไม่ได้อยากทำรุนแรง อยากทะนุถนอมผู้หญิงคนนี้ หรือไม่อยากแค่มีอะไรอย่างโจ่งแจ้งเหมือนตอนผู้หญิงคนอื่น จริงก็ยังมีเหนิงเหนิงอีกเพราะชอบตอนบทนำจะให้เป็นคนที่แอบรัเเรื่อยๆคงดี แต่หลังๆรู้สึกปล่อยตัวปล่อยใจไม่เหลืออารมณ์คนรักเค้าข้างเดียวอีก มิติตัวละครเลยเหมือนๆคนอื่นๆ

BabyFace

::Hmmm::กำลังบิ้วไปที่น้องมายด์  อ่านๆไป  มายหายไปเฉยๆ อืมหลุดๆๆ  เป็นกำลังใจให้เขียนต่อครับ

sara01

จะให้ดี ต้องเก็บเพื่อนนางเอกทั้งแก๊งเลยครับ

gongsaad

ขโมยเถอะคร้าบบ แล้วก้ออย่าเพิ่งลืมแต้วนะครับ

kennek

เนื้อหาน่าติดตามครับ

...............................................................................................
  11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 11/10/2560 - 11/4/2561 )

..............................................................

winds

ปัญหาตัวจางกลับมาอีกแล้ว แบบนี้เจ้าตัวจะยอมใช้วิธีขโมยตัวตนคนอื่นหรอ
ผมเดาว่าไม่ แต่สถานการณ์มันบังคับอะไรสักอย่าง

kvachira

มีขโมยตัวตนคนอื่นด้วย   น่าสนุกดี
ขอบคุณมากครับ

2000HP

ผมชอบสาวที่ตัวเล็กๆอะครับจำชื่อไม่ได้ละ ดาวมั้งครับ ขอบคุณที่แต่งให้อ่านกันครับ

sparrow_ap

ดูเหมือนว่าพระเอกเราบอกความในใจกับน้องมายด์ไปแล้วจะเครียดหนักกว่าเดิมนะครับเนี่ย
อยากให้พูดถึงตัวละครที่โดนพระเอกเราฟันไปแล้วบ้าง
อยากรู้ว่าแต่ละคนเป็นยังงัยกันบ้างครับ

รักแท้ ไม่มีจริง

เอาละเหวยยยยย เหมือนจะมีตัวละครออกมาเพิ่มอีกแล้ว ต้องตามต่อ อย่าให้พลาดเชียว ::Ajark::

boong

ขอบคุณที่กลับมาเขียนให้อ่าน ส่วนตัวชอบพระเอก เพราะดูไม่หื่นเกินไป ส่วนตัวละคร ญ ชอบ เหนิง กับอเล็ค ครับ(เรียกสั้นๆนะ)

zorohana

บอกตรงๆ เรื่องนี้ยิ่งอ่านจินตนาการยิ่งเตลิด คิดตามเนื้อเรื่องตลอด สนุกจริงๆครับ