ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....Secret Scene 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 14, 2018, 03:14:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จบแล้วเลยอยากทำโพลล์ สอบถามแฟนๆที่ติดตาม"สิ่งที่เติมเต็ม"ชอบคู่ขาคนไหนของนาที่สุด

ชัย       นายตำรวจหนุ่ม เพื่อนเก่าของนา ชู้รักคนแรกที่ได้เติมเต็ม
54 (21.5%)
เฮียทร   เจ้าของรีสอร์ทหื่น ผู้จุดประกายเติมเต็ม
17 (6.8%)
น้องมิค  หนุ่มฝึกงาน ศิษย์สอนเสียวของนา
32 (12.7%)
เจ        แฟนเก่าที่กลับมาจุดอารมณ์สวาท
17 (6.8%)
พี่ภพ     พี่เขยจอมลีลา ผู้ที่ทำให้นาติดใจ
82 (32.7%)
พี่พล     ผู้ชายอบอุ่น ดูดี มีฐานะ
8 (3.2%)
เสี่ยจอม  เสือร้าย ผู้หมายครอบครองหนูนา
24 (9.6%)
โจ        หนุ่มนักรัก ลีลาเด็ด
17 (6.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 251

the_fear

บรรยายได้เสียว คุ้มค่าการรอคอยจริงครับ

tapakron22

อยากเห็นภาคที่โดนรุมอ่ะครับแล้วนารับได้ทุกควย คงจะเสียวสุดๆดีนะครับ

controlx

กับโจเหรอ ไม่ๆๆ
น้องพิมไปไหนล่ะ น้องพิมมมม
555 สงสารสามี

::DookDig::

ryg123456

ไล่ย้อนหลังแบบนี้ก็สนุกดีครับ
เป็นมุมของน้องนาที่ยังไม่รู้
เลยทราบที่มาของการร่านแบบได้ใจจริงๆครับ

Newnotpost

ผมโหวตน้องโจ ก็เพราะน้องโจพยายามจะเอาสด พยายามจะแตกในให้ได้เลย 

hnarii

ว่าแล้ว หลังจากงานนั้นนาไม่น่าจะหายอยาก ยิ่งจุดให้ติดไฟได้อีก อิอิ

tor141214

นาเริ่มจะมีความลับที่เปิดเผยเพิ่มขึ้น  ชักจะเริ่มเห็นใจสามีเธอล่ะ

alasangel

aekkachai052

ปากหวานนะไอคุณโจ จะเอาสดจนได้แหละ แต่ได้อารมณ์จริงแหละ

peddo

โหวตลำบากนะครับ จริงๆ ผมชอบลีลาโจ แต่ตอนท้าย มันกับพ่อนี่ทำแสบมาก คงไว้เป็นความทรงจำสำหรับนาละกันครับ แต่พี่ภพเนี่ย ยังไงก็ตัดไม่ขาด ยกให้แกไปละกัน ขอบคุณ​ครับ​

Ronayuth Kaewvongwan

jjhj1988

เป็นไปตามคาดสินะคับว่าหลังจากที่ม่านรูดครั้งแรกแล้วนาแอบมีนอกรอบกับโจก่อนที่จะไปตจว.อีก
จริงๆนาก็ดูติดใจโจไม่น้อยนะคับ
แต่โจมาผิดจังหวะไม่งั้นผมว่าอาจมียาวไป

summersale