ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tenzen Miyabi] My lover is always beside me แฟนของฉันคือ.. [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2019, 09:05:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tadds

เสร็จหมาแน่นอนงานนี้
edit: เสียน้องสาวให้หมาไปสะแล้ว555+

xonly289482

เพราะ ไม่เคยเห็นแนวนี้ ขอลองอ่านหน่อยครับ ว่าแต่พี่จะทำตามในเกมเป๊ะ  ปล่อยน้องกับอัลเลนคุง จัดเต็มกันเหรอ   ::Dizzy::
จบที่ โดนหมาคาบไปชัดเลย

bigboy001

โดนหมาเสียบแน่นอน...คนก็ต้องรีบรุมด้วยเบยสาวน้อยเสร็จแน่ๆ

เวรพี่ชายรู้เหนเป็นใจอีกสบายละ..

chailopburi

งานนี้ได้เห็น สดแน่นอน ชัดกว่า ดูคลิปในคอมอีก

Edit โดนจนได้ แถม ติดใจอีกต่างหาก งานนี้ พี่จะถ่ายคลิปเก็บไว้ดู ไหมนะ

dragonfly silver

จะโดนหมา ต่อหน้าพี่ชายเลยเหรอ
ติดใจหมาแล้ว

Junior Z

อือหือกลางสวน ::Bloody:: 

ต่อหน้าต่อตาคิดนานแท้

thetwo

โอ๊ะ โดจินกับสัตว์ น่าจะเรื่องแรกที่เคยอ่านเลยแฮะ ขอบคุณครับ
ส่วนเพื่อนน้องถ้ามีตอนเพิ่มก็ต้องตามไปให้สุดล่ะครับ

อ่า ตกลงชอบพี่ชายตรงไหนล่ะเนี่ย แพ้น้องหมาเสียแล้ว

thana0707

เฮ้ยๆ ตกลงกับหมาหรือกับพี่ล่ะเนี่ย

5555 โถ คิดว่าพี่ชายจะได้ ตกลงกับหมาซะงั้น

yopern

เพื่อนตัวแสบนี่มันเอาทั้งสองพี่น้องเลย แต่ เรื่องนี้หมาโคตรหื่นเลย สงสัยโดนมาเปิดซิงแน่

edit นี่ใช่ไหมที่เขาเรียกว่า หมาคาบไปแดก ของแท้แน่นอน

hunterkung

อ้าว จะเจอพี่หมาจัดซะแล้วเหรอ ของพี่ชายดีกว่าไหม

drof666

ตอนแรกคิดว่ายังไงเสร็จพี่ชายแน่ๆ ไปๆมาๆชักเสียวว่าจะเป็นน้องหมามาปิดเกมส์
พี่ชายนี่คงโรคจิตยืนดูเฉย ไม่เข้าไปร่วมสนุกกับน้อง

stupid_dull

คุณน้องโดนหมาซะแล้ว พี่ชายดันโรคจิตซะอีก จัดเต็มแน่ๆ

สุดท้าย ได้หมาเป็นผัวซะงั้น  ::Suffocate::

tazasss01

จะโดนสุนัขขมขืนกลางแจ้งเลยเนียน่ะ หรือ พี่ชายจะเข้ามาขอก่อนน่ะ

เสีย(ให้)หมา ไปซ่ะแล้ว 555

Bigc