ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่9

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 09, 2017, 06:58:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ayiraj2408

เป็นพระเอกที่ดีต้องทะนุถนอมครที่รักนะ มีแอบฟันสาวบ้างนิดหน่อยเป็นพอ 555

kidxero

ใช้วิธีสะสมพลังดีกว่า ขโมยตัวตนคนอื่นผมว่าลำบากไป ลองคิดเล่นๆถ้าเราไปขโมยตัวตนใครมาซักคนเราก็ต้องรับผิดชอบกับชีวิตคนรอบตัวไม่ว่าจะครอบครัวหรือเพื่อน แล้วคนรู้จักเราอาจจะกลายเป็นแปลกหน้าไปเลยก็ได้ อันนี้มโนเองนะ

clickkuu

หรือว่าจะจัดหนักน้องมายด์แล้วครับ ถึงคราวต้องเชือดแล้ว

birddybdy

Alexandra แน่นอนที่สุดครับ

รักเธอมากมาย

taka95

ก็ต้องเลือกสินะ พระเอกสามารถใช้ชีวิตได้โดยการไปขโมยตัวตนคนอื่น ถ้าเลือกว่าเรารอด ก็อาจจะกลายมโนสำนึกคอยหลอกหลอนต่อไป

acropobia899

ขโมยตัวตนของคนอื่นมาคงจะง่ายกว่าริงๆแหละ  แต่คงเกบไว้เป็นทางเลือก ถ้าเก็บอักษรไม่ทันจริงๆ

that guy's

มาแล้วววว รออยู่เลยครับ

...............................................................................................
  11/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 11/10/2560 - 11/4/2561 )

..............................................................

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

พระเอกเป็นคนดีเกิน สะสมพลังก็ไม่เต็มที่ แล้วจะให้ไปขโมยตัวตนคนอื่นจะทำเหรอ มายด์ก็น่าจะเสร็จคนอื่นแน่ๆ

2kidding

ผมชอบสาวฝรั่ง แม่โคพันธ์นม เอ้ย พันธ์เนื้อ

naitoom

"...ไม่  ไม่ๆๆๆ  ไม่มีทาง  จะให้บอกได้ไงรันมันคนละชั้นกันเลยนะ  นางฟ้าแบบนี้เหรอจะมาชอบผู้ชายบ้านๆจนๆแบบนี้  ไม่เอาน่ะปล่อยผ่านไปเถอะอย่าเข้ามาจุ้นจ้านนักเลย..."
เน นี่น้ำเน่าจริงๆ มัวแต่กลัว ไม่กล้าจีบ แล้วเมื่อไรจะได้
เฮ้อ! ยังไงก็ไม่ได้เชียร์มายด์อยู่แล้ว ผมชอบเหนิงครับ ขอลงคะแนนให้เหนิงเลย

SilcenceKnight

ความสามารถใหม่มาแล้ว น่าจะมีมาอีกหลายอย่างรึเปล่าครับเนี่ย
แล้วจะไปขโมยแบบไหนดีละ

poison_react

ลุ้นแทบตายว่าจะได้บอกชอบมายด์ไหม พอได้บอกไปก็โล่ง ท่าทางจะพัฒนาความสัมพันธ์ได้ดีทีเดียว แล้วบรรดาเมียๆ ที่มีลูกในท้องล่ะ อิอิ
ถ้าถามว่าชอบใคร ชอบครูแต้วครับ แต่ถ้าลุ้นให้แต่งกับใคร ลุ้นสาวฝรั่งอเล็กซ์กับสาวไบรท์ควบทั้งคู่ครับ

ความสามารถขโมยตัวตนน่าสนใจครับ อยากรู้ว่าจะขโมยยังไง แต่ของแบบนี้ ค่าตอบแทนสูงแน่สินะครับ

itschelsea11

ดีแล้วที่บอกความในใจไป ดีกว่าเก็บไว้แล้วมันทรมาน อย่างน้อยก็ไม่เสียใจที่ได้พูด แต่พระเอกของเราอย่าเพิ่งหายไปนะครับ รอดูคนต่อๆไปของนายอยู่

Fear TheRabbitz

เชียร์เหนิงสุดใจเลย ชอบที่สุดแล้ว มาคอยคุมคอยช่วยพระเอกเรา รอติดตามๆ

shadow5

เมื่อไรจะภึงตัว p หรือ พ อย่าให้เป็นแพรวามากเลยครับ จะรออ่านนะครับท่าน ตัดมาพี่แต๊วบ่อยๆๆก็เด็ดครับ

ขอบคุณสไหรับผลงานดีๆๆครับ