ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่4

เริ่มโดย joker socool, มกราคม 17, 2017, 02:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tnttnt

ขอบคุณคุณ joker ครับ รออ่านคอยืดคอยาวเลย   ::GiveMe::

fatboy110

กำลังรออยู่เลยขอบคุณมากๆๆครับ

etracker

ขอบคุณมากครับสำหรับตอนใหม่ สนุกดีครับ แนวดำเนินเรื่องแปลกกว่าเรื่องอื่นๆ จนตอนนี้ไม่อยากรู้ว่าจะได้ชื่อคืนมาได้ยังไง อยากรู้แค่ว่า จะได้สาวๆ แต่ละคนด้วยวิธีไหน 555

ballzae

ขอบคุนครับ รอตอน5แล้วน้ะครับ

niripza

โอ้ มาแล้วๆ ยังน่าติดตามเหมือนเดิมเลย ขอบคุณมากๆ ครับ :)

verbatim

ขอบคุณมากครับ 
มีตัวช่วยมาอีก หนี่งละ รอติดตามตอนต่อไป

mamasun

เนื้อเรื่อง สำนวนน่าติดตามดีครับ

civil2

สาวๆเยอะดีอ่ะเรื่องนี้ ชอบๆ

zethkhun

ขอบคุณครับ นี่อเล็กไม่สลบคาห้องน้ำไปเเล้วหรือนี่ กว่าจะได้ออกมา

Sirirak Sirawit

ตอนนี้ สาวๆเพียบเหมือนอยู่ในฮาเรม อิอิ

nut7777

กลับมาแล้วววว ขอบคุณมากครับ

Zelda Zelda

ค่อยๆ เปิดตัวตัวละครใหม่เรื่อยๆ น่าติดตาม

kaku1234

aom43104

::Bloody::สมมุติว่าต้องเก็บอักษรทั้ง44ตัวพระเอกไม่ต้องเย็ด4คนเลยหรอครับ แต่ก็ขอบคุณมากครับ

wiseman

คงรับปากน้องเหนิงไม่ได้แน่ๆเพราะยังไม่ครบตัวอักษรทั้งไทยและอังกฤษเลย จะทำยังไงกับเหนิงต่อไป ต้องลุ้นๆๆๆ เข้าเนื้อเรื่องจริงๆคงสนุกสุดๆครับเพราะแค่ไม่เข้าเรื่องยังติดขนาดนี้ ยังไงก็ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ไรต์ครับ