ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiyoshi Mamizu] Tonari no JK ข้างห้องจอมหื่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 26, 2020, 05:02:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อยากคุยเกี่ยวกับเรื่องตัวอย่างข้างล่างก่อน ผมคิดว่าไม่น่าจะมีคนแปลแล้วเชียวนะ
เพราะเป็นสี ตัวหนังสือทับภาพ เรื่องยาว มีอะไรที่ต้องแก้เยอะ แต่ดันมีคนแปล
แถมเป็น NIPPAN จากเวปฟรี การคลีนจุดต่างๆเป็นดั่งที่ใจผมคิดไว้เลย เหลือเชื่อ
แค่อยากบอกว่าเป็นเรื่องINCESTสุดยอดระดับ5ดาวอีกเรื่องที่ได้อารมมาก
ปกติผมจะไม่อัพซํ้าถ้ามีแจกฟรี แถมเเปลและคลีนดีมากๆ ก็อปไปเซิร์ชอ่านได้เลย
[Circle Spice] Jimi dakedo Eroi Karada Shita Okaa-san แม่นี้มีบุญคุณอันใหญ่หลวง
หรือใครอยากเห็นเวอร์ชั่นของผม ของเวปเราก็เมนต์ไว้ละกัน

ส่วนเรื่องนี้ก็ไม่มีอะไรมาก เรียบๆง่ายๆ โดนเรื่องข้างบนกลบไปแล้วมั้ง 55

01

02

03

04

05

06

07

08

09

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

aeykook

มาหลับในห้องลุงข้างห้องแบบนี้ไม่รอดสิอีหนูโดนจับเย็ดแน่ๆแบบนี้ใครจะปล่อยของอร่อยให้หลุดมือละ

เย็ดตอนหลับก็มันอยู่นะลุง แต่คราวหน้าเอาตอนไม่หลับสนุกกว่าเยอะแต่ อีหนูมันรู้สึกเจ็บหีช้าจัง

MooOon

เอาจริงๆ ในฝันเลยนะ มีสาวๆ รุ่นนี้มานั่งเล่นในบ้าน ถึงมันจะไม่ชอบอะไรเราตอนเเรก

เเต่อยู่ด้วยกันไปนานๆต้องมีคิดมั้งละ......มั้งนะคิดว่า 555+ เดาว่าคงลักหลับสาวนี่เเหละ

สาวตื่นมาอาจรู้ตัวเเต่ไม่กล้าพูดอะไร เพราะ น่าจะโดนเปิดซิงเเล้วเจ็บหอยละมั้ง

--------------------------------------------------------------------------

555+ หน้าจบ จบเเบบง่ายดี สรุึปตกลงมาเปงเเฟนกันสินะ เเต่เอาจริงๆ

เเม่เอางานกัลบมาทำที่บ้านี่คือขายตัวเเล้วเอา ผู้ชายมาเอาที่บ้านสินะ สงสารนางเอก

หวังว่า ไอ้พระเอกจะรับผิดชอบนางนะ อยากให้มีตอนต่อจริงๆ

ว่าเเต่คนเเต่งเรื่องนี้ไม่วาดเรื่อง ไอ้เเก่ที่ได้ลูกศิษย์ที่ไปติดเกาะ ต่อเเล้วหรอ เงียบมาก

อ่อ ไอ้เรื่องเเรกก็น่าสนใจนะ เเม่กับลูกสินะ ลายเส้นเเบบนี้น่าจะจบดี เเต่คุณเเม่นี่

ดูไม่เเก่เลยนะ มีลูกโตขนาดนี้เเล้วเเท้ๆ

อาร์ท

Noproblemman

ดูเหมือนอีหนูจะเปิดทางให้หรือปล่าว

เอ้า...หลับจริงซะงั้น เลยโดนจริงๆเลย
แถมยังเคลียร์กันแบบง่ายๆซะด้วย
ขอบคุณครับ

แมงโก้ส้นตีน

สาวใจแตกธรรมดารึเปล่า
แต่ดันมาติดเหยื่อตาลุงหื่นนี่ก็เสร็จสิ  ::Horror::

อ่าว อีลุงชั่วนี่หว่า วางยาเฉยเลย  ::DookDig::

noohun

มานอนในห้องลุงหื่น+โสดอย่างนี้
ถ้ากลับบ้านอย่างปลอดภัยได้นี่ ปาฎิหารย์มาก
แต่เรื่องนี้ ลุงก็ไม่ได้ตั้งใจจะข่มขืนล่ะมั้ง แต่ในเมื่อมันมีโอกาส ก็คงต้องจัดไปอย่าให้เสีย

ผมมองลุงผิดไปจริงๆ 555
แต่ยัยหนูนี่น่าสงสารนะ อุตส่ามีที่หลบภัยทั้งที ยังไม่วาย โดนแตกในเต็มท้อง

darthvader

พี่ครับ พี่อายุแค่ 32 ปีจริงๆ หรือครับ ทำไมดูแก่ได้ขนาดนี้
ท่าทางจะล่ำซ่ำน่าดู แจกเงินให้เด็กได้ทุกวันขนาดนี้
ส่วนหนูซายากะก็ไว้ใจลุงเสียเหลือเกิน มาซดเบียร์นั่งหลับให้แบบนี้
ว่าแต่ยาที่ลุงไปขอหมอมานะ เอาใส่เบียร์ไปยัง หรือเอาไว้กินเองจริงๆ

หนูชายากะนี่รู้ตัวช้าจริงๆ
สรุป: มีแฟนสูงวัยโดยไม่ได้ตั้งใจ แต่ลุงก็ดูรับผิดชอบดีนะ
อยากให้มีตอนต่อจังเลย

ปล. เรื่องแรกนี่ แม่แอบทำงานแล้วลูกมาเที่ยวเจอแบบนี้ เจ็บตับพอควรเลยละ

Surapitch Kittavongse

ไม่น่ารอดนะ แต่ลุงไม่ควร32เลยจริงๆ หนูน่ารักสึดๆ ห้ามใจไม่น่าอยู่

ลุงปล่อยง่ายไปนะ ไม่รอให้ตื่นด้วย

kit2516

มาเล่นในห้องอย่างนี้วางยานอนหลับแล้วจัดซะ

whiteshark

เพิ่งรู้จัก มานั่งในห้อง ลุงคงไม่ปล่อยเอาไว้แน่ๆ  หื่นซะขนาดนี้ ::HoHo::

enozerzz .

นอนหลับข้างขนาดนี้คงโดนลุงจัดหนักแหงๆ มีต่อไหมเนี่ยเรื่องนี้หรือยังไงนะ ค้างๆแปลกๆ ขอบคุณครับผม

jakrid123

ซายะกะ มานอนห้องพี่ก็ได้นะ สงสัยไอลุงหื่นนี้ใส่ยานอนหลับแน่ๆ  โดนเปิดซิงตอนหลับแน่ๆ

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ มกราคม 26, 2020, 09:23:04 หลังเที่ยง
ซายะกะ มานอนห้องพี่ก็ได้นะ สงสัยไอลุงหื่นนี้ใส่ยานอนหลับแน่ๆ  โดนเปิดซิงตอนหลับแน่ๆ
ตอนหลับแล้วเย็ดนี้ไม่ถึงพริกถึงขิงนะ ครั่งหน้าต้องตอนไม่หลับนะ

Tdestiny

กำา นี้แอบอ่อยคุณลุงใช่ไหมเนี่ย

ลุงคนสบายตัวแน่แบบนี้

ช่องสุดท้ายนี้คือทำหน้าจะไปตืบลุงใช่ไหม555