ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karasu] Shingakujuku no Manten Teacher ร้อยคะแนนแลกรัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2019, 01:23:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

Rachata Dheva

โอ้ยยยถ้าที่โรงเรียนมีแบบนี้จะตั้งใจเรียนเลย ::Hunger::

พวกได้ top นี่แหละหื่นยิ่งนัก หึหึ ::Bloody::

intanianoi

เป็นโรงเรียนที่น่าอยู่ดีนะ ถ้าได้ไปเรียนท่าจะได้ท้อปหลายวิชา
Edit
นี่มันเอากันจนลืมลูกลืมผัวเลยเหรอเนี่ย งานเงินไม่ทำ สุดยอด

zeroboy

ถ้ามันมีสถาบันสอนแบบนี้จริงๆจะรีบไปสมัครเลย เอาให้เต็มทุกวิชา

jachal

มีโรงเรียนกวดวิชาแบบนี้ นักเรียนคงขยันน่าดู

อาจารย์สาวเจอครั้งแรก ลาหยุดเลย ::KO::

bigboy001

::Thinking::  ถ้าผมกวาดคะแนนทุกชั้นแบบนี้เหมาทั้งวันได้แน่นอน แต่อาจารย์อาจจะเจ็บจิมิหน่อย เพราะคำว่าใหญ่เกินไปที่คนจะรับได้ งานนี้อาจารย์สาวซวยแน่นอน ::DookDig::

ปัดโถ้วพระเอก แต่ยาวแค่ เกือบฟุต เส้นรอบวง 6 นิ้ว นี่ถือว่าเบสิกมาก นิโก ก็ประมาณนี้แหละ ของผม 22 นิ้ว เกือบ 2 ฟุต + เส้นรอบวง 8.5 นิ้ว น้อง ๆ  ม้า รับประกันอาจารย์แหก เสร็จแล้วเสร็จอีก ไม่มีหุบ 555+

ขอภาพปลากรอบ  ::Oops::

glaciar

ถ้าสมัยเรียนอยู่มีติวเตอร์แบบนี้
คงจะตั้งใจเรียนทุกวิชาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว 55 จะเอาทุกให้ทุกวิชาแม่มเลย  ::Fighto:: ::Fighto::

Sunsetzi

โรงเรียนที่มีกฎพิเศษ100คะแนนนี้นอกจากอาจารย์แล้วนักเรียนในชั้นก้สามารถเลือกคนไหนก้ได้สิินะหืมแบบนี้จะอดใจไหวได้หรอแถมมีอาจารสุดเซกซี่อีกต่างหาก
::Bloody::

kingdaved

pfrankz

ๆด้100คะแนนแลกกับทำอะไรก็ได้นี่ำให้อยากทำให้ได้ทุกวิชาเลยนะเนี่ย

ครูนี่ดูชอบดุ้นเด็กนี่มากเลยนะเนี่ย

ส่วนเรื่องที่ลงตัวอย่างไว้อยากดูครับทุกแบบเลย

Ke2l3e2oS

เรื่องสามแม่ลูก น่าจะบั่นทอนตับน่าดู 

ว่แต่ รร กวดวิชา นี้สมัครได้ที่ไหนครับเนี่ย

so42389

ถ้าได้100 คะแนนแล้วจะทำอะไรก็ได้ใน1วัน ผมจะเอาให้เต็มทุกวิชาเลยครับ

ส่วนเรื่องตัวอย่าง โดยส่วนตัวผมขอผ่านละกันครับ ตับไม่ค่อยแข็งแรง

shickiier

ของคุณครับ ที่ไหนมีเรียนแบบนี้มั่ง จะไปสมัคร5555

Krapp Duo

อยากอ่านตัวอย่างที่แสดงข้างบน แค่ตัวอย่างยังเสียวขนาดนี้เลย

อยากให้มีแบบนี้บ้างจัง ได้ท็อปเย็ดกับครูผู้สอน น่าจะสนุกเลย

HaoMaRu

เป็นโรงเรยนที่น่าไปเรียนมากจริงๆ  ::Yes!::

ว่าแต่คุณครูก็เหมือนจะอยากเหมือนกันแฮะ แค่บอกจะทำอะไรก็ได้ เล่นแต่งเลือกชุดล่อตะเข้มาเลย