ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

unclejacky

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ รีบต่อนะครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: yu_ei เมื่อ ธันวาคม 05, 2020, 07:27:11 ก่อนเที่ยง
เนื้อเรื่องดูจะมีความ ดาร์ก อยู่ปรัมาณนึง ซึ่งมันเรียล ดี ขออ่านทั้งหมดก่อนครับ
เริ่มเรื่องมาปูเนื้อเรื่องไว้ค่อยข้างดีจะมีก็ตรงเหตุการณ์กลางที่ซ่อนน่าจะทำเป็นจุดไข่ปลาเพื่อเป็นเครืรองหมายให้รู้ว่ามีซ่อนไว้ นอกนั้นดีหมดครับ

tatong2222

ผูกเรื่อง​ไว้ให้นึกถึง​การตามล้างแค้นของตัวเดินเรื่อง​ โดยให้ดิวเป็นเหยื่อ​ ยังไม่ม่บทx เพื่อ​ให้ชวนติดตาม​ว่าเกิดอะ​ไร​ขึ้นในระหว่างนั้น​ น่าสนใจดีครับ​

kapook6336

เริ่มต้นด้วยการล้างแค้นเลย  ผูกเรื่องน่าติดตาม มาต่อเนื่องนะ

God25

ผูกโครงเรื่องได้น่าติดตามมากครับ ทศพลทำอะไรไว้หละนั่น

sschatut

helios

บรรยากาศดูดาร์กๆดีนะครับ
เปลี่ยนอารมณ์ไปอีกแบบครับ

lucifer15

adios2nd

mspeed

เมียต้องมาโดนผลจากการที่สามีตัวดีแอบไปเอาของคนอื่นมา
น่าสงสารจริงๆครับ

Birdza

Sharif Luecha

เป็นการแก้แค้นแบบชิงไหวชิงพริบกัน

tataja

ดิวตอนแรกโดนข่มเหง แต่ต่อไปจะกลับมาหลงรักไหม 

taka95

ผูกเรื่องดีนะครับ ยังมีอะไรให้เล่น คิดบัญชีได้อีกเยอะเลย