ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

leeloe123

darkmanzero

มาตามอ่านครับ ขอบพระคุณมากๆ ครับ  ::Glad::

zomone

ถึงรู้ว่าโหวตไม่ทัน แต่ก็อยากตอบอยู่ดี

ควรปฏิเสธให้ชัดเจนชัด

cmaster

เคน ลวงยาน

brockethall

ติดตามมาตลอด ขอบคุณมากๆเลยครับ

rondoo4

ขอบคุณมากๆครับ  โป้งนี่น่ากลัวจริงๆ

mamasun

ถ้าเจอคนแบบโป้ง คิดว่าอยู่ห่างไว้ดีกว่า

dedeath

อ่านละเพลิดเพลินดีจริงๆ สรุปโป้งมันตามมาจริงด้วย

mobster07

อ่านแรกๆแล้วยังตามไม่ทันว่าห้องที่ว่าคืออะไร ต้องตามต่อไป แต่อยากได้แว่นแบบนี้จุงเบย

seranas

ถ้ามีคนตามแบบนี้ คงไม่เป็นอันทำอะไร ครับ ไม่รู้ก็แล้วไป

PTTrayong

โป้ง แผนสูง แต่สูงมากไปจนไม่มีความจริงใจให้ฝ่ายหญิง พระเอก เลยได้ใจฝ่ายหญิงมากกว่า

PTTrayong

ผมรับปากไปก่อน แล้วค่อยตลบหลัง คนพวกที่เห็นผู้หญิงเป็นของเล่นจะได้เข็ด มีแว่นวิเศษอยู่แล้วจะกลัวอะไร แถมได้ใจสาวๆอีกต่างหาก

zerorings

hseraph

เก็บเปรี้ยวไว้กินหวานแบบนี้เนียนเลยครับ
แต่ไอ้โป้งดูแล้วจะเป็นตัวปัญหาใหญ่เลยเอาไงดี ผมล้างความจำเลยง่ายดี55