ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

betty2556

sawatcat

เริ่มเรื่อง​ก็มีบทเสียวให้ดูแล้วทันใจดีจะคอยติดตามต่อไป

toptime

::Glad:: นางเอกช่ำชองงานมากครับ
อยากให้มีผู้หญิงหลายๆคนครับ

kobjuk

สุดยอดชอบแนวนี้ตื่นเต้นดีครับ ไอเดียดีมากๆ

exaram

นี่มันสไตร์โดจินhเลยนะเนี่ยโดนntrอยู่ห้องข้างๆแล้วไม่รู้เนี่ย

koboy

Ddddk Ssol

เริ่มอยากรูอดีตของคุนไข่ แล้วสิ

suezs0000

น้องไข่มุกผู้มีความหลัง ชีวิตมันบังเอิญเจงๆ เลย อาร์มจะรู้ไหมนั่น

anigkanjana

คุณไข่มีอดีตที่ตราตรึงขนาดนี้เลย แล้วจะมีไรไปเหลือถึงอามละครับเนี่ย

wink

เด็ดจริงๆคิดว่าไรเดียงสาอิอิ

pamaaeng

พล๊อตเรื่อง คุ้นๆๆ

เหมือนจะเป็น การ์ตูน ใช่ไหม?
แฟนเก่าของพี่ ดันมาเป็นแฟนน้อง ..
แล้วคนพี่ก็เอารูปในอดีตมาขู่
ส่วนคนน้อง ก็ไม่รู้เรื่องรู้ราว ปล่อยให้แฟนโดนพี่จัดการ

ปฐพี คิ้วตรง

Peera canalitartis

โหววว มันสุ่มเสี่ยงไหมนิ เป็นห่วงไร้ต์นะเนี่ยยยยย  ::Shy::

ชำนาญ หาญสำรำ

เนื้อเรื่องคล้ายอนิเมะในห้องการ์ตูนเว็บนี้นะครับแต่ผมจำชื่อไม่ได้อ่ะที่แฟนของน้องชายเคยเป็นแฟนพี่ชายมาก่อนแต่เพราะเค้าให้เธอเล่นเซ็กส์แบบโลดโผนจนเกินไปทั้งของเล่นเสียวพวกไข่สั่นที่ใส่ไว้ในร่องเธอทั้งวันเวลาอยู่ข้างนอกบ้านไหนจะพาชายอื่นมาโทรมเธออีกล่ะบ่อยๆเข้าเธอเลยเลิกกะเค้าเพราะทนอาการโรคจิตที่นับวันจะมากขึ้นของเค้าไม่ไหวจนกระทั่งผ่านไปเป็นปีๆเธอถึงได้มาพบว่าพี่ชายของแฟนคนปัจจุบันของเธอที่แท้ก็คือแฟนเก่าโรคจิตของเธอนั่นเองไม่รู้ว่าใช่เรื่องเดียวกันป่าวถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วยครับ

devilsakura

ที่แท้ก็คนใกล้ตัวที่เคยมีอดีตด้วยกัน เนื้อเรื่องเริ่มต้นถือว่าเด็ด