ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 1/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 04, 2019, 06:59:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wunman

ให้เพื่อนซั่มแม่ตัวเองนี่โหดจริงๆครับ แต่ดูจากตัวอย่างแล้วท่าทางจะสายดาร์คขึ้นเรื่อยๆแล้วสิ

phatsa

เกรงว่าจะโดนเพื่อนหลอกให้ได้แม่ฟรีๆ เจอขนาดนั้นแม่คงติดใจแล้วหล่ะ ::Thinking::

champsigma

เกลียดแม่ตัวขนาดยกให้เพื่อน เพื่อแลกกับน้องเพื่อนเนี่ยนะ อย่ามาเสียดายที่หลังละกันนน

littlevoi

เรื่องนี้มันหลากหลายอารมณ์อย่างว่าจริงๆแฮะ ตอนแรกๆเหมือนจะโฟกัสแค่ตัวความปราถนาของแม่อย่างเดียว ไปๆมาๆตอนหลังๆเหมือนไอ้ยูตะมีอารมณ์ด้วยซะงั้น + เหมือนกับลังเลว่าทำผิดหรือเปล่า

ปล.แล้วยิ่งตัวอย่างตอนต่อไปนี่มองดูจะซับซ้อนยิ่งขึ้น !! 

niceanglev

แม่ก็อยากเพราะอ่านหนังสือโป๊ แถมโดนเพื่อนลูกชายรุมเอาอีกต่างหาก งานนี้ลูกชายเอาแม่ด้วยอีกคนเลยไหม

Banjung2

เนื้อเรื่องมันดาร์คมากๆ น่าจะชื่อลูกชายวายร้าย ยอมทำขนาดนี้เพื่อผู้หญิงเลยเนี่ย มันสุดๆจริงๆ

enozerzz .

สุดท้ายแล้วลูกมันจะทนได้หรอที่แม่โดนแบบนั้นสุดท้ายตัวเองคงจัดเอง แล้วก็จากตัวอย่างตอนต่อไปคงได้เย็ดแหงๆ

เพื่อนแม่งอาจจะหลอกมาเย็ดฟรีๆก็ได้

mindza2212

ลูกโคตรชั่วเลยที่เอาแม่ไปขาย ส่วนเพื่อนมันคงหลอกมั้งว่าจะให้น้องสาว

badkitty

คุณแม่เรื่องนี้น่าเอากว่าน้องสาวเพื่อนอีก นายคิดผิดละยูตะ
จากตัวอย่างเหมือนจะพลาดได้เอาคุณแม่จริงๆสินะ
ให้เดาตอนจบ คุณแม่คงโดนมากกว่าชายหนุ่มนร.25คนเอาแน่ๆ แล้วสุดท้ายคงจบที่ยูตะคนเดียว

bigboy001

จริง ๆ ผมมองว่าผญ. บางคนชอบเซ็กส์แบบรุมเพราะต้องการเสร็จหลายๆรอบ ดังนั้นถ้าเราไม่อยากให้ผญ.ในกำมือต้องไปโดนใครเอาจนเสร็จหลายๆรอบก็ต้องฝึกเย กันแต่วัยรุ่นนะครับ นั่งเฉยๆ ก็ขมิบก้นสักพันครั้งต่อวัน เป็นการฝึกชะลอการหลั่นได้ดีมากๆ สำหรับผญ.ในเรื่องที่เป็นแม่ผมกลับมองว่า น่าสงสาร เพราะห่างจาก กระดอ มานานจนลูกโต ซึ่งในสังคมบ้านเราก็มีเยอะมากๆด้วย ลงแขกทั้งที่เต็มใจน่าจะดีกว่า รุมโทรมข่มขืนนะครับผม  ::DookDig::

bounced

เด็กวัยรุ่นอย่างยูตะ ตอนแรกก็คิดง่ายๆว่าจะแลกแม่กับผู้หญิง แต่อ่านๆดูแล้ว สงสัยจะอดหวง และห่วงแม่ไม่ได้

ตอนแรกนี่ ชอบตรงที่คุณแม่ปล่อยอารมณ์ได้สุดจริงๆ ต้องขอบคุณงานแปลที่ช่วยสร้างอรรถรสได้เต็มเปี่ยม

ได้แต่ภาวนาให้ถึงร้อยเม้นท์ ... ช่วยๆกันนะครับ

Nondon

ตอนแรกเนื้อหาเฉยๆ พอเห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้วเดาไม่ถูกเลยว่าจะเป็นนังไง

Theemotionof

แลกกันเป็นเซเว่นอีเลเว่นเลย

แต่มีกลิ่นดราม่าตับแตกมาแต่ไกลเลย ::HoHo::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูท่าตอนหน้าน้องสาวเพื่อนจะโดนนะเนี่ย พระเอกมัวห่วงแม่อยู่

eka1325

แม่หุ่นดีแบบนี้ โดนจัดหนักแบบนี้สงสัย ยังต้องโดนอีกเยอะ คุ้มไหมเนี้ย แลกแม่กับน้องสาวเพื่อนนะ แบบนี้จะเป็นยังไงต่อนะลุ้นมาก