ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #10

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 14, 2013, 06:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    
4  :  สาวนักล่าแต้ม #04    
5  :  สาวนักล่าแต้ม #05    
6  :  สาวนักล่าแต้ม #6-9    

ต่อจากคราวที่แล้วนะคะ ความจริงคืออั้มบอกพ่อไว้น่ะแหละว่าจะมาถ่ายแบบกันที่นี่ แต่ไม่คิดว่าพ่อจะตามมา แถมมาตอนเช้าซึ่งพวกเรายังไม่ตื่นกันอีก อั้มรู้สึกตัวตั้งแต่ได้ยินเสียงเคาะประตู อั้มพยายามลุกแต่รู้สึกว่าอ่อนแรงไปหมด แถมปวดหัวมากด้วย ทันใดนั้นพ่อก็เปิดประตูผัวะเข้ามา พ่อบอกว่าเห็นอั้มนอนเปลือยกายล่อนจ้อนอยู่บนพื้นและพี่ๆอีกสี่คนก็นอนแก้ผ้าอยู่ พ่อตกใจมากรีบเข้ามาปลุกอั้มให้ตื่น พออั้มลืมตาขึ้นก็ตกใจ อุ๊ยพ่อ พ่อก็ถามใหญ่เลยว่าเกิดอะไรขึ้น อั้มก็เล่าว่าถูกพี่ทั้งสี่คนมอมเหล้าแล้วรุมข่มขืน พอพ่อฟังจบก็โกรธใหญ่เลย ไล่เตะพวกพี่ๆไม่ยั้งเลย จนอั้มต้องห้ามไว้ พวกพี่ๆเมากันมาก แทบพูดไม่รู้เรื่องเลยค่ะ พ่อก็เลยโทรแจ้งตำรวจ แล้วก็ให้อั้มใส่เสื้อผ้า จากนั้นพวกเราก็รอจนตำรวจมา ระหว่างที่รอพวกเราก็คุยกัน พ่อก็ทั้งด่าทั้งปลอบอั้มใหญ่เลย อั้มก็ร้องไห้ไม่หยุดเลย จนเรื่องต่างๆเสร็จพ่อก็พาอั้มกลับบ้าน ขณะที่นั่งรถอั้มก็บอกพ่อว่าเจ็บจิ๋มจัง (พูดกับพ่อค่ะ) พ่อก็บอกว่าไหนพ่อดูหน่อยซิเป็นยังไงมั่ง ไม่รู้พ่อคิดอะไรรึเปล่านะ แต่อั้มก็ถกกระโปรงขึ้นอ้าขาให้พ่อดูเลยค่ะ ตอนนี้หีอั้มบวมแดงมากเลยทีเดียว พ่อเห็นก็ตกใจ บอกว่าจะพาอั้มไปโรงพยาบาล แล้วอั้มก็ได้ตรวจภายในเป็นครั้งแรกในชีวิตค่ะ อ้าหีให้หมอดูสะใจมากเลย 55 แต่ก็ไม่โดนเย็ดนะคะ อันนี้จะขอเก็บไว้เล่าคราวหน้าละกัน หลังจากนั้นอั้มก็กลับมาบ้านค่ะ ระหว่างทางอั้มอ้าขาแหกหีมาตลอดทางเลย เพราะว่าทายาของหมออยู่ค่ะ อั้มก็เลยบอกว่ากลัวเปื้อนกระโปรง แต่จริงๆก็คืออยากโชว์พ่อน่ะแหละ แต่พ่อใจแข็งมากค่ะ แทบจะไม่ได้หันมาดูเลย ควยก็ไม่แข็งเลยด้วย (แอบดูเป้ากางเกงพ่อค่ะ) ไปๆมาๆ สุดท้ายอั้มก็เลยเกิดความคิด อยากจะให้พ่อเย็ดอั้มขึ้นมาค่ะ อ้อหลังจากวันนั้นพี่ๆก็ถูกดำเนินคดีค่ะ ซึ่งพ่อแม่อั้มต่อสู้สุดขีดเลย ในขณะที่อั้มอยากให้ยอมๆความไปซะ ข่าวก็ออกค่ะ ถึงจะใช้ชื่อสมมุติแต่เรื่องก็รู้กันในโรงเรียนอยู่ บางคนก็มาถาม แต่ส่วนตัวอั้มรู้สึกเฉยๆนะ ต่อๆเรื่องที่บ้าน หลังจากวันนั้นอั้มก็พยายามโชว์พ่อค่ะ อย่างวันแรกที่ไปถึงแม่ก็ถามว่าเป็นยังไงบ้าง อั้มก็นั่งอ้าขาให้พ่อแม่ดูเลยค่ะ วันต่อๆมาเวลาอั้มอยู่ในห้องตัวเองก็จะแก้ผ้าหมดเลย (ปกติอั้มจะใส่ชุดนอนนะ) ตอนลงมากินข้าวนี่อั้มแก้ผ้าล่อนจ้อนหมดลงมาเลย พ่อแม่เห็นนี่ตกใจเลยค่ะ โดยเฉพาะแม่ อั้มก็บอกว่าเจ็บจิ๋ม แม่ก็บอกว่าไปใส่เสื้อใส่กระโปรงก็ได้ เถียงกันไปเถียงกันมาสุดท้ายอั้มก็ยอมค่ะ แต่เวลาอยู่ที่บ้านอั้มจะไม่ใส่ยกทรง เลือกใส่เสื้อยืดที่รัดๆหน่อยค่ะ จะเห็นรอยหัวนมเลย ส่วนกระโปรงก็จะเลือกตัวที่บางๆสั้นๆค่ะ เวลานั่งอั้มก็จะนั่งอ้าขาค่ะ พ่อกับแม่นี่เห็นหีอั้มอยู่เรื่อยๆน่ะแหละ ตอนแรกๆมันก็เจ็บจริงนะคะ จนหนีบขาไม่ได้เลย พอผ่านไปๆ มันก็เริ่มดีขึ้นๆจนหายค่ะ แต่อั้มก็ยังบอกว่าเจ็บเหมือนเดิม ส่วนปฏิกริยาน่ะเหรอคะ แม่นี่จ้องเขม็งเลยแหละ ประมาณว่าอย่าโชว์นักจะได้ไหม 55 แต่ก็ไม่ได้อะไรมากนะคะ มีต่อว่าเป็นบางทีเท่านั้นแหละ ส่วนพ่อนี่ไม่ได้ว่าอะไรเลย อาจจะเพราะพ่อไม่ค่อยพูดหรือชอบดูก็ไม่รู้นะ 55 แต่เท่าที่อั้มสังเกต ควยพ่อไม่โด่เลยค่ะ จนอั้มคิดว่าพ่อคงไม่ได้คิดอะไร และแล้วก็มีอยู่วันหนึ่งที่แม่ต้องไปธุระต่างจังหวัด 3 วันค่ะ แม่ก็ไม่ได้ระแวงหรืออะไรเพราะคงเห็นว่าเป็นพ่อลูกแท้ๆ (ถ้าเป็นพ่อเลี้ยงคงจะมีระแวงมั่งแหละ) พอแม่ไปปุ๊บอั้มก็เอาเลยค่ะ พอเลิกโรงเรียนกลับมาปุ๊บอั้มก็ถอดเสื้อผ้าโยนไว้บนเตียงหมดแล้วแก้ผ้าล่อนจ้อนลงมาชั้นล่างเลย พ่อเห็นก็ถามแก้ผ้าทำไมลูก อั้มก็บอกกะลังจะอาบน้ำค่ะ ลงมาหาอะไรกินนิดหน่อย พ่อก็ถามว่าแล้วไม่อายพ่อเหรอ เข้าทางค่ะ อั้มก็บอกจะอายทำไมคะ พ่อก็เห็นอั้มโป๊มาตั้งแต่เด็กๆแล้วนี่ แถมช่วงนี้พ่อก็แอบดูจิ๋มอั้มทุกวันไม่ใช่เหรอ พ่อก็ตกใจบอกจะบ้าเหรอ อั้มแหกขาให้พ่อดูเองตะหาก อั้มก็หัวเราะบอกล้อเล่นน่ะพ่อ นี่พ่อดูสิดีขึ้นเยอะแล้วเห็นไหม แล้วก็นั่งอ้าขาชันเข่าให้พ่อดูเลย พ่อก็หันมาดู ไม่พออั้มยังแหกหีให้พ่อดูด้วยค่ะ พ่อตาโตใหญ่เลย ถ้าเป็นคนทั่วๆไปนี่อั้มคงโดนจับกดแล้วเสียบไปแล้วล่ะ แต่นี่พ่อดูปกติมาก บอกหายดีแล้วก็ดีละ สุดท้ายวันนั้นก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นค่ะ แต่วันถัดมานี่สิ พออั้มตื่นมาแต่งตัวอะไรหมดแล้ว เดินลงไปหาพ่อก็เจอพ่อฟุบอยู่กับโต๊ะ มีขวดเหล้าอยู่เต็มเลย อั้มก็เข้าไปปลุกปรากฏพ่อเมามากเลย ไม่รู้ว่าทำไมพ่อดื่มหนักขนาดนี้ ปกติพ่อกินเหล้าค่ะแต่ไม่ขนาดนี้นะ อั้มก็ไม่รู้จะทำยังไงก็เอาผ้ามาเช็ดตัวให้ อั้มก็เริ่มถอดเสื้อ ตามด้วยถอดกางเกงออก รู้สึกตื่นเต้นมากค่ะ ตอนนี้เหลือแต่บอกเซอร์ตัวเดียว อั้มก็ค่อยๆถอดออก ควยพ่อก็ค่อยๆโผล่ออกมาให้เห็น มันอันใหญ่มากค่ะ สีคล้ำนอนสงบนิ่งอยู่ ขนรกรุงรังเต็มไปหมด อั้มงี้ใจเต้นตึกตักเลยค่ะ นี่คือควยอันที่ทำให้อั้มเกิดขึ้นมา อั้มค่อยๆจับมันถอกออกเบาๆ พ่อขยับตัวจนอั้มตกใจ แต่ก็ยังไม่ตื่นขึ้นมาค่ะ หัวควยพ่อมีกลิ่นแรงมากทีเดียว อั้มต้องเอาผ้าชุบน้ำเช็ดๆก่อนค่ะ (ตอนแรกจะอมแต่ไม่ไหว) พอปลายควยโดนถูๆก็เริ่มแข็งขึ้นๆค่ะ โอ้โหมันใหญ่ได้อีกนะ อั้มเริ่มเงี่ยนแล้ว จับควยพ่อมาอมเลยค่ะ เต็มปากเต็มคำมาก อั้มทั้งเลียทั้งดูดจนมันแข็งเต็มที่ กะว่าจะช่วยให้พ่อสบายตัวซะหน่อย (บวกอยากจะลองกินน้ำเชื้อของพ่อดูหน่อยน่ะ อิอิ) แต่ปรากฏว่าจู่ๆพ่อก็ลุกพรวดขึ้นมาค่ะ เล่นเอาอั้มตกใจเลย นึกว่าจะโดนพ่อด่าซะแล้ว แต่ปรากฏว่าพ่อเหมือนไม่ได้สติอ่ะค่ะ สลึมสะลือ พ่อก็จับอั้มกดลงกับพื้นแล้วนอนทับเลย แล้วก็จูบปากอั้ม กลิ่นเหล้างี้หึ่งเลยค่ะ มือก็เริ่มขยำนมอั้ม แต่ข้างล่างซิคะไปไกลกว่า กระแทกๆควยใส่อั้มไม่หยุดเลย แต่มันติดกางเกงในอยู่ อั้มก็เลยดึงกางเกงในไปด้านข้างแล้วก็จับควยพ่อจ่อให้ตรงรู ทุลักทุเลพอสมควรค่ะ สุดท้ายพอตรงปุ๊บพ่อก็กระแทกพรวดเข้ามาเต็มหีเลยค่ะ เล่นเอาอั้มจุกเลย จากนั้นพ่อก็เริ่มซอยใส่ไม่ยั้ง อั้มงี้เสียวมากค่ะ เจอของใหญ่เสียบแบบนี้ แถมอึดด้วยนะคะ ไม่รู้เพราะเหล้ารึเปล่า แต่อั้มน้ำแตกไปหลายครั้งเลยล่ะ ท่าเดิมนั่นแหละไม่เปลี่ยนเลย จนสุดท้ายพ่อก็กระตุกเกร็ง ฉีดน้ำเชื้อเข้ามาเต็มหีอั้มเลยค่ะ เยอะมากๆ อั้มรู้สึกว่ามันล้นข้างในไปหมดเลย จากนั้นพ่อก็หมดแรงอยู่บนตัวอั้มอย่างนั้น อั้มก็ผลักให้พ่อนอนลงข้างๆ เสร็จก็ลุกขึ้นแก้ผ้าออกหมดเลยค่ะ เชื่อไหมว่าอั้มยังอยากโดนเย็ดต่ออยู่ 55 แต่ตอนนี้ควยพ่อนอนหมดแรงไปแล้วค่ะ อั้มก็เลยเช็ดตัวให้พ่อจนเสร็จ หลังจากนั้นก็ลองชักว่าวให้พ่อดู ควยพ่อก็เริ่มแข็งขึ้นอีกค่ะ พอได้ที่อั้มก็ขึ้นควบเลยค่ะ จับควยยัดเข้าหีอั้มแล้วควบเลย ท่านี้แหละเสียวสุด 55 สักพักปรากฏว่าพ่อรู้สึกตัวค่ะ ถามว่าอั้ม ทำอะไรน่ะลูก อั้มตกใจมากลุกขึ้นยืนเลย พ่อก็เริ่มมองรอบๆ คงรู้แล้วล่ะ อั้มก็บอกว่าอั้มอยากจะตอบแทนที่พ่อเลี้ยงดูอั้มมาน่ะค่ะ พ่อก็ด่าใหญ่เลย จนอั้มร้องไห้เลยค่ะ พ่อเห็นเลยเข้ามากอดอั้ม บอกพ่อขอโทษ แล้วก็บอกว่าเมื่อกี๊ลูกบอกว่าอยากจะตอบแทนพ่อใช่ไหม อั้มก็พยักหน้า อั้มก็ค่อยๆถามพ่อว่า แล้วพ่ออยากเย็ดอั้มไหมคะ พ่อก็ไม่ตอบค่ะแต่เข้ามาจูบปากอั้มเลย หลังจากนั้นเราก็เย็ดกันอีกรอบค่ะ แต่คราวนี้พ่อมีสติครบถ้วน(รึเปล่าไม่รู้นะ) ลีลาพ่อดีมากค่ะ เล่นกันหลายท่ามาก จนตอนสุดท้ายเราก็จบด้วยท่าหมา พ่อเร่งเครื่องบอกใกล้จะเสร็จแล้ว อั้มก็บอกปล่อยในเลยค่ะอั้มกินยาคุมอยู่ แล้วพ่อก็ปล่อยน้ำเข้ามาอีกรอบค่ะ สุดยอดจริงๆครั้งนี้ หลังจากนั้นเราก็นั่งปรับความเข้าใจกันค่ะ สรุปสุดท้ายอั้มก็ให้สัญญาว่าจะไม่บอกแม่เรื่องนี้ แลกกับพ่อต้องไม่เย็ดอั้มอีก บางคนอาจจะสงสัยว่าในเมื่ออั้มติดใจทำไมไม่นัดแอบเย็ดกันอีก อั้มก็ขอบอกว่า "แต้มนี้นับไปแล้วค่ะ" จะอีกกี่ครั้งก็เหมือนเดิม อั้มเป็นนักล่าแต้มนะตอนนี้ อิอิ แล้วเจอกันใหม่ค่ะ