ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 13 – รู้เห็น

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 12, 2016, 01:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ไปคุยให้รู้เรื่อง ให้รู้กันไปเลยว่าไผเป็นไผ
261 (87.3%)
ไม่ต้องสนใจ
38 (12.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 299

panut789

พึ่งสอบเสร็จมานั่งไล่อ่านผลงานท่านแอส ชื่นใจจริงๆ
สนุกมากๆครับ ::JubuJubu::

gufferau0000

จัดเล่ม 1 ใน meb ไปมาตามต่อละค้าบ ขอบคุณครับ

hseraph

แว่นมีไม่ต้องกลัวครับ55
ไปคุยเลยถ้าไม่เวิร์คค่อยใช่แว่นเอาครับ

bky00

ขอบคุนมากจริงๆ รอคอยภาค 2 มานาน สุดยอดดก

007bon007

คุยไปเลย มีแว่นอยู่แล้ว กลัวอหยัง

Baron Pok

อยากเจอเหรอเด๋วจัดให้ หนุ่มนายอย่ามาสายเหลืองนะ ::Doubt::

hseraph

กลับมาย้อนอ่านครับผมแหะๆจำไม่ได้อ่านถึงตอนใหนแต่มาอ่านอีกรอบก็ฟินนนน ขอบคุณครับ

Mr.akekarin

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ  คงต้องลองดูสักตั้งละอยากมีแฟนสวย

wikky4

suteeboonmark

ขอบคุณ...ชอบมากๆ..
อ่านกี่เที่ยวก็ยังสนุกมีรสชาติชวนติดตามตลอด...
ฝีมือการประพันธ์ระดับอัชริยะโดยแท้
ขอบคุณทที่สร้างผลงานดีๆขั้นสุดยอดออกมา.

ชุ้ง

สนุกมากครับ พระเอกของเราจะแก้ปัญหาได้มั้ย ต้องตามลุ้นกันต่อ

zygote

ไปหามันแล้วใช้แว่นจัดการทะลวงไส้มันให้สาสม