ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 13 – รู้เห็น

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 12, 2016, 01:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ไปคุยให้รู้เรื่อง ให้รู้กันไปเลยว่าไผเป็นไผ
261 (87.3%)
ไม่ต้องสนใจ
38 (12.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 299

avazon

หนุ่มจ๋า ขยับเร็วๆหน่อย // กำเดาจะไหลแล้ว ผม ขอบคุณครับ

harzard

barrybella

ขอบคุณครับ ไม่ไปให้โง่หรอกเดี๋ยวมันขอแบ่ง แป้ง อิอิ ::DookDig::

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ลุยไปเลยครับ จะไปกลัวอะไร พวกหมาหวงก้างอย่าไปแคร์

PomPer

มีแว่นสุดโกงอยู่ อย่าได้กลัว

ryutakechi

ไปคุยให้รู้เรื่องเลยสิ
สนุกมากขอบคุณครับ

Deep Sea

kit2516

ไปตามนัดเลยจะได้รู้ว่าเค้ารู้เรื่องแค่ไหน

harzard

::Ajark:: งานนี้คงต้องลุยไปคุยแล้วแหล่ะ  ::Beggar::

samrong

ใช้แว่นจัดการมันเหมือนที่ทำกับโบกี้และแป้ง เมื่อมันตกเป็ทาสสวาทแล้วก็สบาย

tigereac

ไปคุยให้รู้เรื่องเลย แล้วค่อยมาประเมินสถานการณ์อีกที

asiakook

แป้งแซ่บเว่อ  ขอบคุณครับ 
ปล.เรื่องแบบนี้คุยเคลียร์กันยาก

lasazka

ไปทำไมเสียเวลา แค่แฟนเก่า ขอบคุณครับ

tony1234

ขอบคุณครับ ต้องไปให้รู้เรื่องกันไปเลยครับ

arsenyo

ไม่ต้องสนใจทำเนียนไป ไงก็ไม่มีหลักฐานหรอกเชื่อดิ พ่อหนุ่ม ::HoHo::