ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 13 – รู้เห็น

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 12, 2016, 01:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ไปคุยให้รู้เรื่อง ให้รู้กันไปเลยว่าไผเป็นไผ
261 (87.3%)
ไม่ต้องสนใจ
38 (12.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 299

contractor

ไปพบมันแล้วใช้แว่นจัดการมันชะหนุ่มกระชากคอมันแล้วบอกว่า"กราบแว่นตากู"ฮ่าๆๆๆขอบใจจาดหนักจ้าว

ponggunyuki2527

xxio2010

ขอบคุณมากครับ น่าจะใช้แว่นได้นะครับ อิอิ

taton

ขอบคุณมากครับ ไปคุยกันดีๆนะ อย่าไปเผลอใช้แว่นกับแฟนเก่าแป้งล่ะ หนุ่ม  ::Grimace::

br007

ขอบคุณนะครับ

จะได้เข้าใจชัดเจนครับ ควรไปครับ

chinchayen

หนุ่มเราคิดถึงนายมากเลย แอบสงสารแป้งเก็บกดน่าดู ถ้าได้คบเปิดเผยคงสะกิดกันทุกวัน

lucyjung

วัดกันไปเลยครับลูกพี่เรามีแว่นวิเศษอยู่แล้ว

ดีใจที่เห็นท่านแอสกลับมาเขียนต่อ

sparrow_ap

จะแก้ไขสถานการณ์ยังงัยดีหล่ะพ่อหนุ่ม   ::Hmmm::
ที่แน่ๆเริ่มมีคนสงสัยเอ็งแล้วนะ ::Sweat::

sthanya

นึกว่าจะไม่เขียนต่อแล้ว หายไปนาน ขอบคุณมากครับ

aumoum

zaubers

deamondear

ต้องคุย ไม่คุยนี่มีประจานถึงหูโบกี้แน่ๆ อาจซวยได้ จัดเลยไผเป็นไผ

phaii

err

ใช้แว่นวิเศษจัดไปก็สิ้นเรื่องเอาให้มันเป็นตุ๊ดไปเลยอยากยุ่งดีนัก