ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 13 – รู้เห็น

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 12, 2016, 01:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ไปคุยให้รู้เรื่อง ให้รู้กันไปเลยว่าไผเป็นไผ
261 (87.3%)
ไม่ต้องสนใจ
38 (12.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 299

may_290607908

น่าจะลุยไปเลยเราลูกผู้ชายกล้าทำต้องกล้ารับ

gritkin

น่าจะบันทึกเสียงไว้ด้วยนะครับ จะได้บอกเเป้งได้ ช่วยกันรุมยังดีกว่าไปเดี๋ยวๆแล้วโดนรุมซะเองนะครับ สนุกมากครับผม เสียวมากๆ ขอบคุณมากครับ

olemantu

ไปพบได้..เคลียกันได้..แต่ให้ใครรู้ว่าเป็นแฟนไม่ได้ เพราะในมหาลัยเดี๋ยวเป็นเรื่องขึ้นมาถึงโบกี้จะยุ่งเอานา

SplendidW

เอาแว่นวิเศษสั่งไอ่ห่านนั่นเลย ให้มันไปขออมดูดเลียของเกย์ 5555 หรือจะให้อมดูดเลียของพระเอกก็ได้นะ แหวกแนว  ::Ajark::

navy868

ไปลุยกับมันโลดครับ...คุยให้เคลียร์ไปเลย

fastroom3393

พอเจอหน้า ใช้แว่น ทำให้แฟนเก่าแป้งหลงลืมความทรงจำทั้งหมด รวมไปถึงให้แฟนเก่าแป้งเอาเทปทั้งหมด ถ้ามีการอัดไปให้พระเอกทำลาย

ปล.ผมติดตาม คุณass มาหลายปี ขอร้องอย่าให้เด็กในสังกัดตัวเองไปมีอะไรกับคนอื่นเหมือนในรักยม

biggiggog

งานนี้ต้องรีบเคลียร์ ไม่ต้องกลัว
ตัวช่วยเรามี ลุยโลด
::YarKK::
ขอบคุณมากๆครับ

kaithai

ไปลุยให้รู้ดำรู้แดงไปเลย
แล้วใช้แว่นวิเศษจัดการเลย
จัดการแบบชายเหนือชายไปเลย 

แล้วพระเอกเราก็ จะเอาหญิงก็ได้ชายก็ดี   55555

psm_mach

น้องโบกี้กับน้องแป้งกลับมาแล้วววว ขอบคุณครับ

segasa

มีแว่นอยู่ซะอย่างนี่ครับ ใช้เเว่นเเล้วสั่งให้ลืมก็จบละ หรือว่ามีสาวมาเพิ่มก่อนชาร์ตเสร็จ ::Grimace::

shadow5

ถึงคราวพระเอกเราโชว์ความสามารถแล้วครับ จัดการให้เสร็จๆๆ

ปล. คิดถึงผลงานท่านแอสมากมาย

lnw007

pamafry

ขอบคุณครับ อ่านแบบลุ้นนิดๆ รู้สึกว่าเรื่องนี้ออกแนวเบาๆกว่าเรื่องอื่นๆ
ถ้าไลน์ยังข้อความลับนี่ไม่ต้องลบก็ได้นะนี่ เอาออกไปซะแล้ว หันมาใช้ระบบรักษาความปลอดภัยแทน
โสดดดด!!

gaingane

เรื่องแบบนี้ต้องเคลียครับ เรามีแว่นตาอยู่กลัวไร

ปล ดีใจที่กลับมาครับ  ::Crying::

holovelove

รออ่านตอนต่อจากภาคแรกนานเลยกว่าจะมาได้ ขอบคุณครับที่ แต่งให้อ่าน
เหงาๆ