ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 13 – รู้เห็น

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 12, 2016, 01:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ไปคุยให้รู้เรื่อง ให้รู้กันไปเลยว่าไผเป็นไผ
261 (87.3%)
ไม่ต้องสนใจ
38 (12.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 299

ppeak

ไม่ต้องไปก็ได้มั้ง ไม่มีหลักฐานอะไรชัดเจนนี่เนอะ ปล่อยๆ ไป อย่าได้สนใจเลย

alatar

เย้ๆ มาแล้ว ผมเข้ามาเช็คทุกวันเลยรออัพ

Nekken13

strikef.

ขอบคุณครับ คิดว่าไปคุยครับ แต่ไม่ได้ไปคุยเฉยๆ คงใช้แว่นทำอะไรบ้างอย่างด้วย ขอบคุณครับ

darkdd1999

กดโหวตผิดอะ ผมว่าต้องเคใียร์นะ แต่อย่าสห้มันรู้ว่าเรามีโบกี้อยู่ ไม่งั้นโดนแบใ็กเมล์เเน่นอน

parnza99

หายไปนานเลยครับ กลับมาทำให้้แฟนๆที่เฝ้าติดตามผลงานได้หายคิดถึงสักที ขอบคุณครับ ::Thankyou::

jaster ja

ต้องไปสิครับ ไม่งั้นจะสนุกได้ไงครับ 555 ขอบคุณมากๆครับ

yu_ei

เลวร้าย สถานการณ์แบบนี้มีแต่เสียกับเสีย แต่จะทำไงได้อะ เฮ้อออ

yak7384

มีคนแอบเห็นจนได้ซินะ  ใช้แว่นวิเศษเลยลบความทรงจำไอ้โรคจิตซะ

aone

ไปตามคำของมันเลยครับ
จะได้รุ้กันไปเลย

attosang

ไปพบครับแล้วสะกดจิตแบล๊คเมล์เลย
ว่าแต่แว่นชาร์จเต็มยังครับ

dechakit

sushinmana

เจ้าหนุ่มท๊อปฟอร์มจริงๆ เจอตีนแน่ๆ  ::HoHo::

tarapong

ขอบคุณมากครับ สนุกจริง มาอ่านก็มีตอนใหม่ไปแล้ว ผมจะตามไปเลือกเอาตอนล่าสุดแล้วกันนะครับ