ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 13 – รู้เห็น

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 12, 2016, 01:24:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ไปคุยให้รู้เรื่อง ให้รู้กันไปเลยว่าไผเป็นไผ
261 (87.3%)
ไม่ต้องสนใจ
38 (12.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 299

kupong

ไปลุยเลยครับ เผื่อได้สาวๆเพิ่ม ::GiveMe::

DevilArt

จับแฟนแป้งขุดทองเลยครับ  ::Shy:: คราวนี้มันจะได้ไม่กล้ามายุ่งอีก คริคริ

aty13

มีความรู้สึกว่านายคูณจะกลายเป็นเพื่อนนายหนุ่ม เหมือนนายบอยเพื่อนพี่เอก

sextop

cookieai

จะได้ใช้แว่นกับผู้ชายไหมเนี่ย

nongoo144

มาแว้วววววววววววววว  ::Glad::
ยัง รอ ท่าน แอส เสอม นะครับ  ::Crying::
::Thankyou:: ::Thankyou::

633sqd

ไปหาเลย ให้มันรู้เรื่องกันไป

review1972

ดีใจจังคิดว่าท่านนักฆ่าจะทิ้งเรื่องนี้ไปเสียแล้ว สำหรับผมคิดว่าไปพบมันแล้วใช้แว่นจัดการมันเสียเลย ไม่งั้นเดี๋ยวถึงหูโบกี้จะยุ่งครับ

pandazaa

น่าจะไปนะ แล้วฟังจากคำพูดแล้วไม่น่าใช่แฟนเก่าแป้งมั้ง เพื่อนนายหรือเปล่าไอหนุ่ม

tjnet

ลุยๆไปคุยให้รู้เลยครับว่าจะมึอะไร

artmanna

ก็ต้องไปให้รู้เรื่องล่ะ. มีแว่นวิเศษไว้คอยจัดการด้วยอีกตะหาก

DrJackklen

ไปสิครับ ไปเจอมันนน
แล้วเอาพวกไปรุมมมมมม         ::KO:: ::KO::

Adriano

ขอบคุณมากจ้า โหวตไปแล้ว กลายเป็นคนส่วนน้อยซะงั้น ความจริงจะสนใจทำไม มันจะไปป่าวประกาศเหรอ ว่าตัวมันแอบส่องกล้องดูคนอื่น ยิ่งไปคุยยิ่งเท่ากับยอมรับกลายๆ   ::Yes!::

sixdevil7

ลุยไปเลยครับงานนี้.......ขอบคุณมากครับ

zannaty

ไม่ต้องไปครับ สนใจทำไม ให้มันอกแตกตายไปเลยดีก่า