ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 8 เรื่องไม่คาดฝัน

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 14, 2016, 04:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ผู้ประพันธ์เขียนเรื่องได้น่าติดตามครับ รวมถึงภาพที่นำมาประกอบทำให้สามารถเข้าใจเรื่องรามได้ดียิ่งขึ้น
ขอบคุณมากครับ

ballzard

เข้มจะรอดมั้ยเนี้ย  ::Horror:: ขอบคุณนะครับสนุกมากเลย

Ako

บู๊กันสนั่นจริงๆ
สนุกมากขอบคุณครับ

jackm

อ่านแนวนี้ก็มันสนุกไปอีกอย่าง  ::WowWow:: ::WowWow::

Mr.D

segasa

มาเป็นเเนวสืบสวนเต็มตัวเเล้วสิตอนนี้ เเต่ก็น่าติดตามยุนะครับ
::DookDig::

pong244

nawin1357

st23652

Pongsathorn Weerahong

ขอบคุณครับ กลับมาอ่านยังลุ้นเหมือนเดิมครับ

star_war

ต้องยอมรับท่านนักประพันธ์ ที่ช่างสรรหารูปประกอบได้ถูกใจมากครับ โดยเฉพาะรูปสาวๆตอนก่อนหน้า อิอิ...
ผมนี่นับถือเลย ขอบคุณมากครับ

zamakarn

พี่เข้ม เราสลบบ่อยไปเปล่า 555 จากตอนที่แล้วนะ ตอนนี้ยังไม่ได้อ่าน ฮ่าๆ มาตอบข้อความขอบคุณก่อน

yoot2499x

หวา...สารภาพเลยครับว่าเพิ่งรู้ตัวว่าอ่านข้ามไปแล้วงง....เพระลืมรีพลายไม่ได้อ่านส่วนที้ซ่อนเลยงงกะเนื้อหา 555 

cannavaro

ตอนนี้นักข่าวจะโดนเด็จศึกใหมนะ ติดตามๆ

seatermite

ชอบเข้มกับเลนส์มากครับ ลุ้นคู่นี้ลงเอยกันไวๆ