ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 8 เรื่องไม่คาดฝัน

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 14, 2016, 04:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tongtang88

Woodty Say

พอบอกซ่อนแหลกรีบตอบเม้นก่อนอ่านเลย555

yoyoman

เรื่องมันเริ่มจะซับซ้อนขึ้นแล้วสิ

exelier

มาขอติดตามชีวิตผู้หมวดหลังจากโดนจับครับ สนุกจริงๆ

tonnextgen

กำนัน ก่อม็อบซะเนียนเชียว มันคุ้นๆคดีที่มีคนโดนลอบสังหาร
แต่สุดท้ายคนร้ายคือคนใกล้ตัวเอง ไว้ใจใครไม่ได้จริงๆ

offroad

แล้วจะออกจากคลับนรกได้ยังไงล่ะนั่น ต้องพึ่งคุณดาบทั้ง2แล้ววว

munkza

สนุกมาๆครับ ตัวเอกตัวรองบทบาทชัดเจน น่าติดตามมาก

aissar

ขอบคุณครับ ชอบเรื่องมาก แต่งได้สนุกดีครับ

timshel

pomanmoo

มารอดูว่าผู้หมวดเราจะรอดออกมาจากคลับนี้ยังไง

patiwat

น่าติดตามมากๆครับผม  ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

Panya Sripaks

wawer nakorn

เกือบไม่รอดแล้วพระเอกเราสู้ๆๆ

Sopun Jeekkee

ดีมาก เป็นซีรีส์ ที่สามารถต่อเนื่องและผูกกับตอนก่อนได้เนียนดี