ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

ballzae

ขอบคุณครับ ในคลิปน่าจะเป็นห้องของแป้งแน่ๆเลย

new37178

ไอ้โป้งเลวบริสุทธิ์แบบนี้ต้องโดนดัดหลังซะบ้าง หึหึ

sasada

ตั้งแต่ส่องกล้องแล้ว ไอ้โป้งโคตรไม่น่าไว้ใจ แว่นพระเอกมันดันชาร์จนานอีกไม่งั้นเอามาจัดการไอ้เวรนี่ดีกว่า

tony1234

snow white ขาวๆแบบนี้น้องแป้งแน่เลย ขอบคุณครับ

sunya1326

thadtanone2002

น้องเเอลต่อไปคงไม่รอดเเน่ครับ โป้งคงอยากมีส่วนอีกนะอย่ายอมเเบ่งนะครับ
ขอติดตามนะครับ ขอบคุณครับ

jeditay

sunnyz

ต้องลุ้นว่าห้องใคร แล้วเข้าไปถ่ายมาได้ยังไง?

jomza537

bosshii

ขอบคุณครับ ไอ้โป้งนี่ก็หน้าด้านไป๊ 55555

Bb Nn

lucifer15

โบราณว่า เก็บมิตรไว้ใกล้ตัว เก็บศัตรูไว้ใกล้กว่า น่าทำตามแผนโป้ง ละวางแผนดัดหลังอีกที

noknoi13

โป้งจะมาแผนไหน มีแผนดีแต่ทำไมไม่ทำเอง ติดตามสิครับแบบนี้

quantize