ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนเล่ห์ลวงรัก (ฉบับปรับปรุง) ตอนที่ 6/6 "ก้าวต่อไป"

เริ่มโดย katalun, ธันวาคม 02, 2016, 08:50:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

อ่า ทำไมเรื่องมันกลับตาลปัตรแบบนี้ แต่สนุกดีครับ

pongphun2397

เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่น่าติดตามมากๆครับ ถ้าเป็นไปได้อยากเห็นบทของคุณพลอยต่อครับ อาจเป็นการแก้แค้นสามีด้วยการไปมีสัมพันธ์สวาทกับคนใช้ในบ้าน ขอบคุณครับ

noojane

โอ้โห้ หลงนึกว่าเป็นสาวน้อยน่าสงสาร  กลายเป็นงูพิษที่อันตรายแท้  วางแผนได้ซับซ้อนมาก ::Touchy::

toey_pv

ตอบรวบยอกเลยนะครับ สนุกสนาน น่าติดตามมากๆครับ ขอบคุณผลงานดีๆนะครับ

hhhhhhh

โหวซับซ้อนมาก สนุกมาเลย ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตามไม่อยากให้จบเลย

avata

ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปัน เนื้อเรื่องเป็นแนวรักสลับคู่ ที่สนุกดีครับ เนื้อหาไม่แรงมาก

Mix_Xer

โคตรซับซ้อน ไม่คิดว่าจะมีการหักมุมตอนท้าย พีคจริงๆ

nobitakung

หักเหลี่ยมเฉือนคม ลีลาการแต่งสุดยอด
ครับ ลุ้นคุณภัทรตอนจบครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ ที่แท้เป็นการแก้แค้น เอาคืนของภัทราวดี

koboy

ผิดคาด นางเอกที่จริงคือนางร้าย แต่น่าเห็นใจเรื่องในอดีต สวัสดีครับ ขอบคุณมากครับ

pong pong

noomth

missnihgs

micky

อ่านแล้วเนื้อเรื่องซับซ้อน ซ่อนปมตลอด ไม่สามารถคาดเดาได้ว่าใครแก้แค้นใคร

ขอบคุณครับ