ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนเล่ห์ลวงรัก (ฉบับปรับปรุง) ตอนที่ 6/6 "ก้าวต่อไป"

เริ่มโดย katalun, ธันวาคม 02, 2016, 08:50:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamic

พลิกล็อกสุดๆ  ตอนแรกนึกว่าเป็นผู้ถูกกระทำอยู่ฝ่ายเดียว  แต่ที่ไหนได้  เป็นผู้อยู่เบื้องหลังนี้เอง 
เยี่ยมมากครับเรื่องนี้  เสียวตั้งแต่ตอนแรงจนตอนสุดท้ายนี้เลย

automilo

สุดยอดมากครับ หักมุมสุดๆ กลายเป็นรสที่น่าสงสารเลย

KengNaJa

akepong

หักมุมแบบสุดๆ สุดท้ายคนที่ถูกแก้แค้นกลายเป็นรสลิน...โหะ มองผิหมดเลย...55555 เยี่ยมมากครับ

lamanno9

sthanya

mama34

tumg23

ถ้ามีเรื่องใหม่ ๆ เอามาลงให้อ่านอีกนะครับ แต่งได้ดีมาก ๆ

thaint

คุณภัทณนี่สุดยอดเลยครับ ฝึกฝนด้าน sex มาดีมากชอบ ชอบ
ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์มากเลยครับ

กลับมาอ่านตอนท้ายแล้วอยากให้มีตอนพิเศษตอนคุณภัทรตะลุยฮ่องกงครับ

manas

สุดยอดด หักมุมมากก ใครกันที่ร้ายที่สุด 55555 ขอบคุณมากครับ

kittix19

เหมือนภัทรเป็นคนวางแผนทั้งหมดเองเลยครับ สงสารชาญชัยจริงๆเลยครับ นึกโทษว่าตนเองผิดอยู่เลย

shinosuke

น่ามีภาคขยายของภัครนะครับจุดเริ่มต้นของเรื่องการล้างแค้นนี้