ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนเล่ห์ลวงรัก (ฉบับปรับปรุง) ตอนที่ 6/6 "ก้าวต่อไป"

เริ่มโดย katalun, ธันวาคม 02, 2016, 08:50:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aisieo

panu98765panu

จบเรื่อง เฉลยเบื้องหลังแห่งความกามแค้น ได้แก้แค้นสาสมดีครับ

anigkanjana

โอ้โห เนื้อเรื่องว่าดีแล้ว เจอตอนจบนี่เข้าใป ..คาราวะครับท่านอาจารย์..

4ylnox

เนื้อเรื่องสนุกมาก มีหลากหลายรสชาติ การหักมุมจบตอนท้ายสุดเจ๋งจริงๆครับ   ::WowWow::

mighty

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::อ่านตอนจบแล้วรู้สึกกลัวยังงัยไม่รู้สิเจอผู้หญิงที่แค้นฝังลึกแบบนี้วางแผนได้ซับซ้อนและรอคอยจนสำเร็จน่ากลัวจริงจริงเลยดั่งคำพูดที่ว่าจงอย่าเชื่อในทุกอย่างที่เห็น..สนุกมากครับการเดินเรื่องได้ดีครับ..บทสรุปได้เยี่ยม..ขอบคุณครับ

plumkin

เป็นเรื่องเสียวที่อ่านสนุก น่าติดตามครับ แต่ใครจะคิดว่าตอนจบแอบหักมุม ร้ายมาร้ายกลับ ไม่โกง 

ขอบคุณผู้แต่งครับ

zero009

yak7384

เป็นการวางแผนที่แยบยลมากแผนการเป็นขั้นเป็นตอนเลย

axolotss

โอโห เนื้อเรื่องสุดยอดครับ วางเนื้อเรื่องล่วงหน้า อย่ามืออาชีพเลยครับ

ppeak

โอ้โห ไม่น่าเชื่อว่าสุดท้ายภัทราวดีเป็นคนที่ร้ายที่สุด วางแผนเก่งมากๆ จนได้ทุกสิ่งที่ต้องการ ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานดีๆ แบบนี้ 

kit2516