ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nat2oo7

เสียวสุดยอดเลย อยากมีพลังแบบนี้มั่ง

dryice32

Pongsathorn Suwannarit

ryg123456

ช่างเป็นพลังที่น่ากลัวเสัยจริงๆ แต่ก็สร้างความสุขได้อย่างเต็มที่
จงใช้มันต่อไปนะครับ

ฟหกด่าสว

อยากมีพลังแบบนี้บ้างจัง จะได้จัดสาวๆ ให้เบื่อไปเลย

medsay

ไม่น่าจะรอดแล้วหนูมินต์ คงจะหลงดุ้นใหม่จนลืมดุ้นเก่าแน่เลย ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณครับ

opplyim

บางทีก็น่าอิจฉาไปนะ อยากได้งี้มั้ง

eak597

เริ่มต้นก็ฟันพยรบาลเสียละคนต่อไปจะเป็นใครนะลุ้นๆๆ

davias69

สุดยอดมากครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

865162

ไม่ได้อ่านนานแล้ว ต้องกลับมาอ่านอีกครั้ง

เพชร พฤกษกุลทล

นึกว่าจะมีพลังทำให้ท้องได้ซะอีก

windranger1

โอ๊ย สนุกมากครับ อยากเห็นตอนสุ้กับตัวแทนของบาปอื่นๆด้วย แค่คิดก็สนุกแล้ว

singeroil

เพิ่งสังเกตุว่าเป็นรีไรท์นะ

แต่ก้อยังสนุกเหมือนเดิมจะติดดามต่อจนจบเลยครับ    ขอบคุณครับ

aioros13

สนุกมากครับ ชอบแนวแฟนตาซี เจอบาปแห่งราคะก็จะเสียวมากหน่อย55 ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

redstarzero

ยังคงต้องลุ้นกันต่อไปกับพลังใหม่ที่ได้มา