ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Knight Templar

กลับมาติดตามผลงานเก่าๆ ฝากตัวด้วยคร้าบบบบ

kamic

อ่านไปแล้วชักงง เลยต้องอ่านไหม  คราวนี้จะไม่พลาดแม้แต่ตัวอักษรเลย

pingcolo

ในที่สุดก็ใด้อ่านครับนิยายเรื่องนี้ตามหามานานๆ

wattana2015

น้องมายด์ให้เดาคงเป็นตัวเอกแล้ว  แต่ผมสนใจจะจัดการสาวห้าวทอมๆแบบน้องเหนิงยังไงมากกว่า  อิอิ   ::HoHo::   คนอื่นให้เดาน่าจะจัดการไม่ยากจนถึงน้องมายด์นะ   ::Sweat::

saturn

เริ่มที่น้ำสลัด  จบที่น้ำอาไร

pj762856

อย่างต้องป้อนหนูหนิงสดๆจากแหล่งผลิต

yukleg

เจอน้ำสลัดสูตรพิเศษสูตรนี้ น้ำมันพรายชิดซ้ายไปเลยแน่ๆ ::Oops::

whitehorse

แค่บทนำน่าอ่านแล้วแนวนี้ชอบมากติดตามๆๆ

aedza4142

Sopun Jeekkee

mewzira

เป็นเรื่องแปลกๆ อักขระ ยังไม่ออกโรง ตัวละคร แต่ละตัวก็น่าสนใจดี

ลูกแม่ ลำจวน หอมหวล

ชอบแนวนี้ครับ สนุก ตื่นเต้น
เร้าใจดี 

ake_rai

เริ่มเรื่องได้น่าติดตามมากครับ น้องเหนิงจะจับผิดได้ไหมนี่ ขอบคุณมากครับ

New New

น่าติดตามดีครับมีสาวๆให้ลุ้นเยอะดี

XYZ

ผมลืมอ่านบทนำได้ไงเนี่ย

อ่านแล้วชอบครูแต้วมากครับ มีบทตั้งแต่บทนำหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ