ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ/เพิ่มเติม)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 15, 2016, 02:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

live20

kyoyama_enna

อ่านตอนจบคราวที่แล้วแอบค้างอยู่หน่อยๆ ขออ่านตอนี่เพิ่มมาเลยนะครับ ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ

คนทางผ่าน

kodzilla

::YehYeh::ติดตามอ่านของคุณ Twintower ทุดเรื่องครับ เนื้อหาดีมาก

bump

pn223902

รอคอยมาแสนนาน ขอบคุณครับ  ตอนจบส้มจะใจอ่อนมั้ยครับ

biggiggog

เอาแบบแฮปปี้เอนดิ้งดีกว่า อย่าดึงไปเศร้าเลย
เดี๋ยวคอตก ฟื้นยากด้วย ::Sweat::
ขอบคุณมากๆครับ

hhhhhhh

เคยอ่านมารอบ1 แต่ลืมเลยต้องอ่านย้อนใหม่ทั้งหมด อ่านอีกรอบก็ยังสนุกเหมือนเดิม

ham204

ติดตามอยู่ครับ อยากรู้ว่าจะลงเอยกันอย่างไร happy ไหม

darkdd1999

ก็ลืมไปละ เรื่องนี้จบเศร้ามาก จะดีมากตอนจบมีเยอีกรอบ 55555

kk2016

เป็นอีกหนึ่งเสียงที่คาใจตอนจบของเรื่องนี้ครับ 

ขอบคุณท่าน twintower ที่มาต่อให้จบแบบหายคาใจครับ

singkanong

เขียนและแต่งได้ดีมากครับอ่านไปรู้สึกสงสารน้องส้มเลย เยี่ยมมากขอเป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งครับ

12457890

คราวก่อนจบแบบค้างคา แต่ก็รู้สึกว่ามันจบดีแล้ว
คราวนี้ขอเม้นก่อนเพื่ออ่านฉากจบอย่างที่ท่าน twintower อยากให้เป็น แล้วจะมาเม้นใหม่นะครับ

mspeed

อ่านกี่ทีก็สะเทือนใจเสมอ
เรื่องราวสนุกน่าติดตาม ต้องขอบคุณด้วยครับ

12457890

จบแบบนี้รู้สึกอิ่มเอมกับความรักที่เกิดขึ้นในเรื่องเลยครับ
ก็ตรงอย่างที่ตัวผมเองคิดไว้ตั้งแต่จบเรื่องครั้งก่อน
ขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องตอนจบอย่างสมบูรณ์ครับ