ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ/เพิ่มเติม)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 15, 2016, 02:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

ในจดหมายของส้ม มีย้ำหลายครั้งเรื่องความผิดพลาดในอดีต ทั้งยังบอกว่าอาจทำให้ กรและครอบครัวเสื่อมเสีย
สิ่งเหล่านี้ยังไม่ได้เปิดเผยให้กระจ่างเลยครับ
เรื่องนี้ยังไงก็ควรจะจบแบบเศร้าๆ เพราะถ้าส้มมีความสุข(แบบได้อยู่กับกร) ไข่มุกก็ต้องเศร้า
เอาเป็นส้มมีความสุขกับลูก แล้วกรมีความสุขกับไข่มุก จะดีกว่านะครับ

yumer

น่าเห็นใจส้มนะครับ รักมาก แต่อดีตเปลี่ยนแปลงไม่ได้ แต่มันส่งผลถึงอนาคต

akennya

มุมหนึ่งมองว่าส้มใจแข็ง อีกมุมมองว่าส้มเข้มแข็ง

kobjuk

elviswhat

จากที่ส้มเขียนจดหมายมาน่าจะรักกร มากขนาดนี่ถ้าไม่ทีไข่มุกมาน่าจะไปด้วยกันได้มากกว่านี้ 

patkungna01

winds

ประณีตจริงๆมีการทบทวนตอนเก่าๆ แล้วมาเขียนใหม่ด้วย ขอบคุณครับ

thadtanone2002

เนื้อเรื่องดี ชอบเเนวนี้ เสียดายน่าจะลงตัวกับน้องส้ม มากกว่า
ขอบคุณนะครับ

plzalone1

ขอบคุณครับ สนุกมากครับเรื่องนี้แต่เริ่มลืมๆละขอย้อนอ่านใหม่อีกรอบดีกว่า

therasak

จบอย่างไรส้มก็เจ็บปวด มีแต่ความรักที่คอยประโลมใจเท่านั้นเฮ้อ น่าสงสารนะ

phaii

ตอนจบอยู่กับลูกเมีย ดีที่สุด

adas

มีบทสรุปมาให้อ่าน ขอบคุณครับ

crazylex

คุณแม่เดี่ยวใจเด็ด สุดยอดมาก

cyborg0011

แสดงว่า"เสน่หา"ในทีนี้เน้นไปที่ฝ่ายหญิงอย่างส้ม น่าเสียดายทีร่ให้ลูกเป็นเพศหญิง น่าจะเป็นลูกชายซะมากกว่า ปมเรื่องจะยิ่งเข้มข้น

myzzr

ถ้าไข่มุกยอมรับส้มให้เป็นเมียกรอีกคนจะได้มั้ยนะ