ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ/เพิ่มเติม)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 15, 2016, 02:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manspringer

ตอนอ่านจบครั้งแรก รู้สึกขัดใจนิดๆ แต่พอมาอ่านอีกครั้งเพื่อทวนเนื้อเรื่อง

กลับรู้สึกว่าจบแบบตอนแรกดูมีเสน่ห์

jo2035

ลุ้นครับอยากให้จบแบบมีความสุขนะครับ

spr566

savana911

ลุ้นดีครับ มันมีความรับผิดชอบชั่วดี ในเนื้อเรื่อง

hunterkung

คาใจตอนจบตั้งแต่รอบที่แล้ว มารอบนี้น่าจะชัดเจนกว่าเดิม ส้มจะเป็นไงหนอ

xx14xx

pongphun2397

น่าเห็นใจส้มครับ เป็นผู้เสียสละที่แท้จริง อย่างที่ว่ารักแท้คือการเสียสละ ขอบคุณท่านผู้เขียนครับ

phozis

ขอบคุณครับ อยากรู้ว่าทำไมส้มถึงทำตัวห่างเหินกับตัวเอกอะครับเพราะฐานะหรืออะไร ::Thankyou:: ::Thankyou::

koboy

ขอบคุณครับที่เลือกตอนจบในใจไร้ท์เตอร์มาให้อ่าน

ampsbu

ขอบคุณมากครับ ในที่สุดก็ได้อ่านตอนจบ

devilzoa

พากลับไปอยู่ด้วยกันเลยสามคนผัวเมีย

zezebee12

pad1983

ก็ยอมรับว่าสุดๆจริงๆ นะ ขอบใจ ที่กลับมาต่อให้หายข้องใจครับ

atomicbear

มาตามดูว่าตอนจบจะสมหวังหรือไม่

typhoon41

แล้วจะลงแบบไหนล่ะเนี่ย ขอบคุณน่ะครับ