ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ/เพิ่มเติม)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 15, 2016, 02:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neung_cm

ลุ้นว่าความรักของกรจะจบอย่างไร

soon

Own008

[email protected]

veeveez08

ผมอยากให้จบแบบ happy คุณกรกับส้มอยู่ด้วยกัน

Samart Phowongphailert

0907129325

เขียนดีครับ จะรอติดตามผลงานนะครับ

pongjun

เป็นความรักที่เสียสละจริง ๆ

naja313

ส้มนี้ใจแข็งจริงๆ ยอมเสียสละเพื่อจะให้คนที่รักมีความสุข

pakornism

ผ่านมาเจอตอน 2019
เดาไว้ว่าแบบ 2 ครับ

อัศวิน รัตนแก้ว

มอญ ไม่ร่าเริง

มีแนวดอกไม้ปลายปืนหรือไม่ครับ

chokolate

ผู้หญิง บางทีก็เข้าใจยากจริง ๆ ทั้ง ๆ ที่ทั้งคู่ก็รักกัน ทำไมจะต้องทำแบบนี้ เพียงเพราะแค่ คำว่า ไม่สมกัน ไม่เหมาะสม งั้นหรา

กร เป็นผู้ชายที่ดี รักจริง รู้จักรับผิดชอบ ดูแล ผู้หญิงของตัวเองดีทุกอย่าง
ส้ม เป็นผู้หญิงที่น่าสงสาร แต่มีความคิดเป็นของตัวเอง เสียสละมาก ๆ
กิ่ง เป็นพี่สาวที่แสนดีมาก ๆ
ไข่มุก เป็นผู้หญิงที่รักกรมากจริง ๆ ถึงแม้จะหวงแค่ไหน แต่ก็ยอมเพื่อความสุขของกร เป็นคนที่มีเหตุมีผลมาก ๆ ใช้สมองมากกว่าอารมณ์
แต่ความเป็นจริง เรื่องแบบนี้ มันปิดไม่ได้ ลูกคนทั้งคน ยังไง ก็น่าจะบอกให้รู้ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด

ชอบการบรรยายฉากนี้มาก ๆ ครับ มองเห็นภาพและเข้าใจความรู้สึกเลย : ร่างเล็กนั้นวิ่งมาหาผมทันทีในลักษณะเหมือนเด็กที่พึ่งเริ่มเดินพร้อมอ้าแขนผมก้มลงไปนั่งเพื่อกอดร่างนั้นด้วยความรู้สึกผูกพันธ์ที่เกิดขึ้นมาและดูเด็กคนนั้นอย่างเต็มตาอีกครั้ง ดวงตาของเธอช่างเหมือนผมเหลือเกิน

Tik K.

แล้วจะเป็นไงต่อล่ะครับส้มจะกลับไปกับกรไหม?????

mossess