ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ped444

น่าลุ้นน่าติดตามครับ จะได้ชื่อเดิมกลับมาหรือต้องใช้ชื่อใหม่

sunnie06

pegolf

ขอสมัครเป็นแฟนคลับด้วยคนครับ เนื้อเรื่องสนุกมาก

sunnyman

ขอบคุณมากครับ รู้สึกว่านักอ่านจะได้เรื่องเสียวแฟนตาซีเรื่องใหม่มาไว้ในลิสท์แล้วสิ น่าติดตามมากครับ

GoDeRsOuL

คล้ายๆอ่านการ์ตูนเรื่องหนึ่งที่แต่ละคนจะมีคำประจำตัวเองอยู่คนละหนึ่งคำ ซึ่งคำๆหนึ่งตีความได้หลากหลายมาก ชอบครับ ชอบๆ

golem237

ZeldaZ

แนวพลังพิเศษนี่ชอบเลยครับ  ::Glad::
ขอรับไปอ่านก่อน เดี๋ยวกลับมาให้feedback นะครับ  ::Reader::

bolligh

aaa01

ขอบคุณมากครับ จะรอติดตามผลงานท่านครับ

tnttnt

ต้องมาต่อคำด้วย ไม่ใช่เวทย์มนต์ธรรมดา แต่อยากรู้ว่าเนจะโดนเอาชื่อไปทำอะไร หรือจะมีเน 2   ::Horror::

longman_44

เนื่อเรื่องน่าติดตามมาก จะแก้ไขยังไงละ หรือจะแก้สาวก่อนดี

5969sp

ขอบคุณครับ.รอตอนต่อไปอยู่นะครับว่าเเต่มาต่อไวไวนาา

apiipa

ชื่อไปไหน อยากรู้ใคร่สงสัย น่าจะได้ชื่อใหม่มาแน่ๆ ขอบคุณครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..ทีนี้คงเหลือแต่ความเป็นมาของเจ้างูใหญ่.เจ้าของอักขระวิเศษ ที่ต้องการชื่อ ว่าเป็นเพราะเหตุใด

tctech

น้ำสลัดสูตรพิเศษกำลังทำให้ชิวิตเปลี่ยนแล้ว